Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SUPER PI 1 M 1CORE เริ่มแล้วนะครับ หมดเขต 30 มย.
    ของรางวัลไม่รู้จะให้อะไร ><" อิอิกำ เอาโคอาล่ามาชเขย่าเสร็จไป5กล่องละกัน อิอิกำ
    แยกรุ่นนะครับ FM1 FM2 Hall of frame TOP5 เท่านั้น
    Last edited by wonderoops; 1 Jun 2013, 16:27:47.

Comment

• มี 2000 XFX PRO SERIES 550w หุหุ ใช้อยู่รับรองน่าสนจัย 1990 บาท

Comment

• Comment

• Originally posted by micronz View Post
          ผมเล็ง ๆๆ Team Extrem 2133 อ่ะ ครับเห็น พ่อบ้าน วอนเดอร์ ลากแล้ว คันมือ มั่ง แต่ตอนนี้ผม เงินพึ่งครบ
          -------------------------------------------------------------------------------------------------
          คงอัพพาวเวอร์ซัพพลาย เรด แม็ก งบประมาณ 2000 บาทเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆ ว่าไงกันมังครับ พอได้ไม้เอ่ย

แรมเดี่ยวรอเซ็นแบบ งวดหน้าอีกที มีลุ้น อิอิอิ ช่วงนี้ดวงขึ้นล่ะ
          ผมเล็งตัวเดียวกับท่านเลยครับ แรมทีม 2133 น่าใช้มากๆๆ แต่ต้องปรับอะไรรึเปล่าครับ หรือใส่ไปใช้ได้เลยหว่าาา

Originally posted by micronz View Post
          ข่าวอัพเดท ให้คลับนี้คือ
          A10 6800 ใกล้ๆๆๆ จะถึงร้านค้าใกล้บ้านกันแล้วนะครับอย่าง ช้า วันที่ 15 มิถุนายน

ปีหน้า APU เจน 3 kavari มาพร้อมบอร์ดใหม่ FM2+ แน่นอนแล้วครับ เอเอ้มดี ฝากข่าวให้เว็บดังประกาศแล้ว
          บอร์ดใหม่ FM2+ ใส่ APU เจน 2 -2.5 น่าจะได้ นะ แต่ FM2 อาจจะอัพ ซีพียู เป้น เจน 3 น่าจะยากผมว่า แต่ก็ไม่แน่
          แล้วแต่ ไบออสแต่ละค่าย รอลุ้น กันอิอิอิ

อย่าลืมมาโชว์ ของ......ไม่เสียใจนะ เดือนหน้า 6800 มากันพรึ่บพรั่บ แล้ว น่าจะราวกลางเดือนนี้
          โห ๆๆ แต่ผมว่าผมคงรอ gen 3 นู้นเลยย น่าสนใจ อิอิ

[/QUOTE]งบผมสองพันพอดี อ่ะครับ ขอบคุณ ก้าบๆๆๆผม
          เดี่ยวเข้าไปดูลิ้งค์ สินค้า Raidmax ดีฝร่า

นิดนึงครับท่าน ตัวนี้พอไหวไม้ครับ เห็นถูกดี 1750 บาทเอง ได้ตั้ง 600 วัตต์
          http://www.goalcomp.com/product-th-9...%E0%B8%B5.html

ปล. เอาไปใส่ FX 4100 นะครับก็เผื่อๆๆ การ์ดจอ แรงๆๆในอนาคต เข้ามา ocz ก็อยากเล่นเกมส์ โหดๆๆ การ์ดแพงๆๆกะเค้าเหมือนกัน แต่ ฟิวเจอรืน่ะ[/QUOTE]

ถ้าเผื่ออ ใช้ seasonic s12ii 520w ไปเลยครับ ผมก็ใช้อยู่ รู้สึกว่ามันเผื่อมากเกินไปด้วยซ้ำแต่อุ่นใจครับ 5555

Comment

• ของเพิ่งมาถึง

APU ออกมานานเป็นปีๆ เพิ่งจะเคยลอง เอิ๊กๆ

จัดมาแค่สามอย่างนี่แหละครับ นอกนั้นใช้ของเก่าหมด

Comment

• Super PI 1 M
              ผมได้ 19.766 Second TT^TT ปลื้มม ไอร้อนอ่วมเลยซิ้งเอาไม่อยู่ @4.9

ลืม Validation ><"

" จัดแล้วนะ Super PI1 M "

Comment

• Originally posted by chienthegooners View Post
                ของเพิ่งมาถึง

[ATTACH=CONFIG]2311270[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2311271[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2311272[/ATTACH]

APU ออกมานานเป็นปีๆ เพิ่งจะเคยลอง เอิ๊กๆ

จัดมาแค่สามอย่างนี่แหละครับ นอกนั้นใช้ของเก่าหมด
                โหห ๆๆ แรงครับท่าน เห็นแรมแล้วอยากได้ 555 เท่จุง ซื้อมาเท่าไหร่ครับ บัส 1866 เหรอครับ

Originally posted by wonderoops View Post
                Super PI 1 M
                ผมได้ 19.766 Second TT^TT ปลื้มม ไอร้อนอ่วมเลยซิ้งเอาไม่อยู่ @4.9

ลืม Validation ><"

" จัดแล้วนะ Super PI1 M "
                โอ้ววว ว้าววว ท่านประธานจัดมาคนแรกเบยยย ส่วนตัวอยากลงกะเขาบ้างแต่ความสามารถไม่พอ(คือทำไม่เป็นนั่นแหละครับ5555)

Comment

• แรงสุดทีนไปเบยอาจารย์ !!! ของผมแรงแบบพอเพียงแค่นี้พอแล้ว อิอิ

Last edited by asuji06; 1 Jun 2013, 17:11:09.

Comment

• hyper 212 ผมตันแค่นี้ เกินนี้ดับ ไฟอย่างสูงเลย 1.6ละ 5555 ร้อนดับแล่บบ

Comment

• Originally posted by surasak5 View Post
                      ผมเล็งตัวเดียวกับท่านเลยครับ แรมทีม 2133 น่าใช้มากๆๆ แต่ต้องปรับอะไรรึเปล่าครับ หรือใส่ไปใช้ได้เลยหว่าาา

โห ๆๆ แต่ผมว่าผมคงรอ gen 3 นู้นเลยย น่าสนใจ อิอิ
                      งบผมสองพันพอดี อ่ะครับ ขอบคุณ ก้าบๆๆๆผม
                      เดี่ยวเข้าไปดูลิ้งค์ สินค้า Raidmax ดีฝร่า

นิดนึงครับท่าน ตัวนี้พอไหวไม้ครับ เห็นถูกดี 1750 บาทเอง ได้ตั้ง 600 วัตต์
                      http://www.goalcomp.com/product-th-9...%E0%B8%B5.html

ปล. เอาไปใส่ FX 4100 นะครับก็เผื่อๆๆ การ์ดจอ แรงๆๆในอนาคต เข้ามา ocz ก็อยากเล่นเกมส์ โหดๆๆ การ์ดแพงๆๆกะเค้าเหมือนกัน แต่ ฟิวเจอรืน่ะ[/QUOTE]

ถ้าเผื่ออ ใช้ seasonic s12ii 520w ไปเลยครับ ผมก็ใช้อยู่ รู้สึกว่ามันเผื่อมากเกินไปด้วยซ้ำแต่อุ่นใจครับ 5555[/QUOTE]

Ram team extreme คงต้องฝากถาม พ่อบ้าน วอนเดอร์ครับ น้องแกจะถนัด ผม คงไม่ทราบไรมากจนกว่าจะได้ของนั้นแหละ แต่ วันอังคารนี้คงจัด พาวเวอร์ มาก่อนครับ

Comment

• ถ้างบมันได้ไม่เกิน 2000 จริงๆ ก็จัดเลยครับในลิ้งก็แจ่มตอนจัดงบผมบีบมากก็เลยได้ตัว 500 วัตถ์ มา
                        Last edited by asuji06; 1 Jun 2013, 17:22:58.

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
                          ถ้างบมันได้ไม่เกิน 2000 จริงๆ ก็จัดเลยครับในลิ้งก็แจ่มตอนจัดงบผมบีบมากก็เลยได้ตัว 500 วัตถ์ มา
                          ตัว เรดแม้ก 600 วัตต์ นั่นรึเปล่าครับ อิอิ จำกัดไม่เกิน 2000 บาทครับเดี่ยว แรม เมนบอร์ดใหม่ จ่อคิว เคส ตามมาสุดท้าย กิเลส มันเยอะ 5555+

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                            งบผมสองพันพอดี อ่ะครับ ขอบคุณ ก้าบๆๆๆผม

ปล. เอาไปใส่ FX 4100 นะครับก็เผื่อๆๆ การ์ดจอ แรงๆๆในอนาคต เข้ามา ocz ก็อยากเล่นเกมส์ โหดๆๆ การ์ดแพงๆๆกะเค้าเหมือนกัน แต่ ฟิวเจอรืน่ะ
                            ถ้าเผื่ออ ใช้ seasonic s12ii 520w ไปเลยครับ ผมก็ใช้อยู่ รู้สึกว่ามันเผื่อมากเกินไปด้วยซ้ำแต่อุ่นใจครับ 5555[/QUOTE]

Ram team extreme คงต้องฝากถาม พ่อบ้าน วอนเดอร์ครับ น้องแกจะถนัด ผม คงไม่ทราบไรมากจนกว่าจะได้ของนั้นแหละ แต่ วันอังคารนี้คงจัด พาวเวอร์ มาก่อนครับ [/QUOTE]

ผมไม่อยากเบลคนะคับ แต่ XFX ไปเลยดีกว่า พอดีผ่านไปเจอของท่านนี้ไม่มีปัญหา ใหม่มาก

http://www.overclockzone.com/forums/...FX-Pro-550W-80

คิดว่าน่าจะลดได้อีก หยิบมาฝากใช้ได้ยาวๆ ยัน 7950 จะเอาบอกเดะผมลองต่อให้
                            Last edited by babaza888; 1 Jun 2013, 17:26:29.

Comment

• ไม่กล้าลากครัฟ เดี๋ยวคอมระเบิด อิอิกำส์

Comment

• raidmax 600w กับ corsair gs 600w วัตต์ไม่เท่ากันนะครับ ราคามันถึงถูกกว่า
                                เล่นพวก seasonic กับ xfx 2 ตัวนี้ไม่ต้องพิสูจน์อะไรมาก
                                ถ้าเอามาใช้กับ apu มันสบายอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
                                X