Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งลงแดงหนแรกเต็มตัว

A8 6600k
    Asrock FM2A88X Extreme4+

มีแค่นี้เล่นเกมล์ ดูหนังชิวๆ จัด full HD เรื่องนึง 23GB เปิดดูชิวๆ. เย็นอีกด้วย 40+ -

เหลือหาแรมอีก 4 ตัว 555

Comment

• Originally posted by parasamon View Post
      เพิ่งลงแดงหนแรกเต็มตัว

A8 6600k

มีแค่นี้เล่นเกมล์ ดูหนังชิวๆ จัด full HD เรื่องนึง 23GB เปิดดูชิวๆ. เย็นอีกด้วย 40+ -

-.- 4*2 ไม่พออ่อ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...4#post58814794

ต่อรองได้จ้า แต่งด EMS น้าๆๆ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
          -.- 4*2 ไม่พออ่อ
          ยัดเต็มแลดูสวยดี 555
          2*2*2*2 พอ อิอิ

Comment

• ก้วิ่งแค่ dual ch. (2+2)(2+2) นะ

Comment

• Originally posted by parasamon View Post
              เพิ่งลงแดงหนแรกเต็มตัว

A8 6600k

ขอสเปก พี่ หน่อย คับบ
              ผม จะ จัดดด a8-6600 เหมือน กันนน ค๊าบบบ

Comment

• Originally posted by sahapol36 View Post
                ขอสเปก พี่ หน่อย คับบ
                ผม จะ จัดดด a8-6600 เหมือน กันนน ค๊าบบบ
                7700k ไปเลยครับ 6600 ตกรุ่นแล้วอิอิกำ

Comment

• เล่นเกมไม่ดับ รอดแล้ว T.T
                  Team2133 CL10-12-12-31-2T
                  ปรับเป็น CL11-12-12-31-1T นอกนั้น auto หมด
                  คราวที่แล้ว RAMCL9 ปรับมาCL10 มันยังดับเลยไม่ได้สนใจจะเพิ่มCL

Comment

• Comment

• T.T ลองรอบ2 ดับอีกแล้ว ฮือๆ

Originally posted by myung View Post
                      เล่นเกมไม่ดับ รอดแล้ว T.T
                      Team2133 CL10-12-12-31-2T
                      ปรับเป็น CL11-12-12-31-1T นอกนั้น auto หมด
                      คราวที่แล้ว RAMCL9 ปรับมาCL10 มันยังดับเลยไม่ได้สนใจจะเพิ่มCL

Comment

• สอบถาม A8 5600k + 7750 ใช้ไดวเวอร์ตัวไหนดีครับ หรือตัวล่าสุด กับ บอร์ด F2a85x-up4

เปิด daulกราฟฟิก แล้วจอฟ้าซะงั้นนะะะะ

Comment

• Originally posted by joyrisus View Post
                          สอบถาม A8 5600k + 7750 ใช้ไดวเวอร์ตัวไหนดีครับ หรือตัวล่าสุด กับ บอร์ด F2a85x-up4

เปิด daulกราฟฟิก แล้วจอฟ้าซะงั้นนะะะะ
                          ผมใช้ตัวล่าสุดไม่เกิดปัญหานะครับพี่ A10 5800k + 7750 ตัวที่ขายให้

แรมคู่หรือเปล่า ?

Comment

• แรมคู่

Comment

• สวัสดีครับ ผมว่าที่ APU กลางปีนี้ว่าจะจัดA10 รอราคาลงไม่รู้จะลงหรือเปล่า มีมือ2ก็ยังดี
                              สนใจA10-7850Kอยู่ ว่าจะเปิด3monitorจะไหวไหมครับ(เล่นเน็ต+FullHD+cctv360p)(ช่วงพีคFullHD+FullHD+cctv360p)
                              แรม(team 2133 4*2)
                              กำลังหาPSUอยู่

Comment

• Originally posted by joyrisus View Post
                                แรมคู่
                                ตอนเช้าผมยังใส่เล่นเกมอยู่เลย สายๆปิดเครื่องรอให้มันเย็นๆหน่อยแกะออกมาแพ็คใส่กล่อง ปกตินา

Comment

Working...
                                X