Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>FX GEN2 VISHERA CLUB<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Poomkawin View Post
    เมื่อกี้มารายงานตัวเฉยๆ คราวนี้ไปแคปจอมาให้

อัพรายชื่อแล้วยังหว่าเดี่ยวเช้คอีกที แจ่มาก เลยครับ

ใครเล่นโยกัง GTA 5 โยกัง มั่งโชวเทพหน่อยครับ รับประกันมี ย้าย มาแดงอีกเพียบ อิอิ

Comment

มาตอกบัตรจองไว้ก่อนครับ U___U รอเป็น Gen 2 อีกเดือนสองเดือน T___T

AthlonII X4 + Asus M5A97

T___T

Comment

Originally posted by teXtreme View Post
        มาตอกบัตรจองไว้ก่อนครับ U___U รอเป็น Gen 2 อีกเดือนสองเดือน T___T

AthlonII X4 + Asus M5A97

T___T
        อัพให้เลย ครับ ใส่ แอทล่อน ไปก่อนนะ อัพคอร์แล้วค่อยเปลี่ยนให้อีกที

Comment

ตั้งแต่สมัย วิน 8 เป้นเบต้า มีเทสทอม หลุดมากว่า FX คอร์เจน 1 มันแรงกว่าในนั้นนะ
          ตอน ออกมาเสร้จ กราฟ กลับแรงไม่เท่าไหร่ไม่ต่าง วิน 7 กับเจน 2 ครับ

ไปสำแดงเดชพวกชุดคำสั่ง แทนซะมาก

+++++++++++++++++++++++
          ซีพียู ยุค อนาคต พวก คอร์มาก เข้าว่าครับเชือ่ดิ
          วันนี้อาจแรงระดับนึง วันหน้าเกมสื ซับ 6 คอร์เมื่อไหร่ ทิ้ง ไอวี่ ไข่ต้มแน่ (4คอร์)

Comment

Originally posted by micronz View Post
            อัพรายชื่อแล้วยังหว่าเดี่ยวเช้คอีกที แจ่มาก เลยครับ

ใครเล่นโยกัง GTA 5 โยกัง มั่งโชวเทพหน่อยครับ รับประกันมี ย้าย มาแดงอีกเพียบ อิอิ

เดียวจัดโยกังบน Win 8 ให้ เย็นนี้ + ตี Lol ไปด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by sakdabk24 View Post
              เดียวจัดโยกังบน Win 8 ให้ เย็นนี้ + ตี Lol ไปด้วย อิอิ
              สวดยวด จะพาไปโชวื ที่โซนจัดเสป้ค อิอิ เจน 1 ก็ได้ครับ

Comment

กระแสมาแรงจริงๆครับคลับนี้ อีกไม่นานคง 100+หน้าแน่นอน ว่าแต่...แอบสงสารคลับเก่านิดๆ 555+

Comment

บ่ะ ไม่ได้เข้าหลายวัน ย้ายมาบ้านใหม่กันซะแล้ว

Comment

คึกคักกันดีจริงๆนะห้องนี้
                    แป๊ปเดียว 4 หน้าและ 5555
                    8350 ตัวนี้มันทั้ง คุ้มค่า..คุ้มราคา.. สุดๆแล้วๆๆๆ

ส่วนผม 960T @ 1065T ต่อไปก่อน..อิอิอิ

Comment

อันนี้อีกเครื่องครับ แต่เป็น Gen 1

Comment

ขอเข้าร่วมคลับด้วยคนครับ
                        FX-8320
                        GA-970A-D3
                        Winfast GTX660
                        Corsair GS700

Comment

Originally posted by Aluminum View Post
                          กระแสมาแรงจริงๆครับคลับนี้ อีกไม่นานคง 100+หน้าแน่นอน ว่าแต่...แอบสงสารคลับเก่านิดๆ 555+
                          สงสารพ่อบ้านด้วยครับ อัพกันมือหงิก แล้วรายชื่อ ทั้งเก่าใหม่

Comment

Originally posted by micronz View Post
                            สงสารพ่อบ้านด้วยครับ อัพกันมือหงิก แล้วรายชื่อ ทั้งเก่าใหม่
                            สู้ๆครับ งานนี้มีตาลายกันไปข้างแน่นอน 55555+

Comment

ขออนุญาตินำเสนอนะครับผม
                              ควรระบุ
                              -รุ่น ของ cpu + M/B ที่ใช้
                              -ผลการ oc พร้อมแนบ cpuz
                              -อุณหภูมิ
                              เพื่อเป็นแนวทางให่เพื่อนๆ ที่คันไม้คันมือ ... อยากแต้บ เอ้ย อยาก oc บ้าง ...

Comment

เครื่องประธานอ่อน ๆ เน้นใช้งานจริง แต่ตอนนี้ไปได้นิ่ง ๆ เท่านี้เพราะไม่ค่อยมีเวลาเล่นเลย

Comment

Working...
                                X