Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมPhenomมีCacheแค่2MBเองอ่าครับ:0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีสาวก AMD ท่านไหน มีผลTest เป็นกลางไหมครับ ผลTest หลายWeb ไม่มี web ไหนเป็นกลางเลยครับ
    รบกวนด้วยครับ

Comment

Originally posted by JunkMan View Post
      มีสาวก AMD ท่านไหน มีผลTest เป็นกลางไหมครับ ผลTest หลายWeb ไม่มี web ไหนเป็นกลางเลยครับ
      รบกวนด้วยครับ
      เป็นกลางคืออะไรครับ คือ ให้ผลออกมา amd ดีกว่า amd ใช่ใหมครับ เอิ้กๆๆ

จ่ายหนักเทสดีเทสบ่อย เป็นเรื่องจริงทุกวงการ ครับ

Comment

AMD ไม่จำเป็นต้องมี L2 Cache เยอะ เพราะมี Hypertransport อยู่แล้ว ส่วน Intel เพิ่ม L2 ขึ้นเรื่อยๆเพราะ FSB ยังสู้ Hyper ไม่ได้

Comment

Working...
        X