Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกเราได้เวลาเสียตังแล้วล่ะราคาbulldozerมาแล้วล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ X6 แหละดี และ x8เลขก้อมะสวย ชอบ เลข 6 มากกว่า x8 แรง กว่า จึ๊ง นึง กร๊วก ๆ x6 ผม เจ๋งสุดละ ชอบ เลข 6 666 สามตัว เลข ซาตาน 5555 อิอิ

Comment

• Originally posted by |30IV| View Post
      โห 3.2 เอง อะ นะ ตัว แรงุด ของ 8 คอร์ด โทโบ 3.6 อะไรหว่า แล้ว ที่บอก Turbo 2.0 นี่ คือ ยังไง จาก 3.2 เปน 5.2 หรือ เปน 3.4 ครับ งง
      Originally posted by |30IV| View Post
      ใช้ X6 แหละดี และ x8เลขก้อมะสวย ชอบ เลข 6 มากกว่า x8 แรง กว่า จึ๊ง นึง กร๊วก ๆ x6 ผม เจ๋งสุดละ ชอบ เลข 6 666 สามตัว เลข ซาตาน 5555 อิอิ
      นี่หรอที่ว่า กลับตัวแล้ว 555+

Comment

• ตัว กลับเรียบร้อย แล้วครับ แต่ ยังไม่กลับใจ *0*

Comment

• Originally posted by jamejazz View Post
          นี่หรอที่ว่า กลับตัวแล้ว 555+
          อย่าไปใส่ใจ เลย ครับท่าน อิอิ

Comment

• น่าจะไปอีกรอบ

Comment

Working...
            X