Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระเบิดหัวแนวๆ มาอีกแล้วAMD AThlon ll

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by alizia View Post
    555+ น่าอิจฉาอะ
    ว่าแต่ Athlon 1.4 ของเรามันทำได้ปะ ไม่คล็อกยัง 74 องศา+555+
    คล็อกCore 2 จนเบื่อแล้วอะ
    จะเอา I7 ขอตังหน่อย ในกระเป๋ามี 20 บาท ซื้อได้ปะ
    วันที่สมัคร 23 Apr 2011

Comment

อยากถามไรนิดนึง สรุป มันไม่ได้เปิดได้ทุกเครื่องหรอ ผมกะว่าจะซื้อ LE140 มาเปิดแล้วนะเเนี่ย ไม่ได้ก็ ซวย
      ไม่งั้นถ้าอยากเปิด ผมน่าจะซื้อรุ่นใหญ่ๆอย่าง X3 ถูกไหมครับมันจะได้ไม่เสี่ยง ปล. LE140 ไม่ต่างจากเครื่องปู่ผมเลย 555

Comment

asrock 880gm-le จัดให้ลูกค้า 1 ชุด กับ X3 440 เปิดหัวได้ แต่ไม่พ่วง L3

Comment

สำเนียงคล้ายๆแลคโตบาซิลัส นะเนี่ย

Comment

Working...
          X