Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระเบิดหัวแนวๆ มาอีกแล้วAMD AThlon ll

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าL3มันไม่มา บอร์ดตัวไหนก็ไม่มาครับ -*-

ถ้าเปลี่ยนก็ เอาถูกๆ เล็กๆ ทนๆ

gigabyte 78lmt-s2

Comment

Originally posted by ScaryReaDy View Post
      asrock 880gm-le 1,950

Comment

Originally posted by ScaryReaDy View Post
        asrock 880gm-le 1,950

Comment

นึกว่าระเบิดหัวแล้วไม่ได้ L3 จะมาถามว่าเครมได้ป่าว ^^

Comment

Originally posted by Sucker Mafia View Post
            นึกว่าระเบิดหัวแล้วไม่ได้ L3 จะมาถามว่าเครมได้ป่าว ^^
            ไปเคลม เดวโดนเตะโด่งออกมา อิอิ

Comment

ร้านเกมมี 20 เครื่องเปิดติด 18 เครื่อง x3 440 b40 เปอร์เซนเปิดหัวสูงครับ cpu ตัวนี้ เปิดติดเกือบหมด

Comment

L3 มากับ รหัส AC ถ้ามากับ AD คงอด ของผมได้ AC เลยเป็น B45 มีหางด้วย

Comment

เปิดได้ก็ดีแล้วครับ

ได้บอร์ด HT เต็มมา กลายเป็นเปิดไม่ได้ เดี๋ยวซวยครับ...

แต่ขอพูดตรงๆ นะครับว่า เลือกบอร์ดผิดไปนะครับ HT ไม่เต็มเด้อ.....

Comment

ปรกติครับ amd มีของแถมให้คนดวงดีเสมอ

Comment

ของผมก็ 440 เหมือนกันครับ แต่ความคิดผมว่ามันกินไฟ มากกว่า 4 หัวแท้ๆ (idleก็รู้สึกว่ากินกว่า) ครับ กระผมเลยปิดไปล่ะ

Comment

555+ น่าอิจฉาอะ
                        ว่าแต่ Athlon 1.4 ของเรามันทำได้ปะ ไม่คล็อกยัง 74 องศา+555+
                        คล็อกCore 2 จนเบื่อแล้วอะ
                        จะเอา I7 ขอตังหน่อย ในกระเป๋ามี 20 บาท ซื้อได้ปะ

Comment

Originally posted by alizia View Post
                          555+ น่าอิจฉาอะ
                          ว่าแต่ Athlon 1.4 ของเรามันทำได้ปะ ไม่คล็อกยัง 74 องศา+555+
                          คล็อกCore 2 จนเบื่อแล้วอะ
                          จะเอา I7 ขอตังหน่อย ในกระเป๋ามี 20 บาท ซื้อได้ปะ
                          ไมมันร้อนจังครับ
                          แกะออกมาทาซิลิโคน น่าจะเย็นกว่านี้นะครับ

Comment

Originally posted by thapakornx View Post
                            ไมมันร้อนจังครับ
                            แกะออกมาทาซิลิโคน น่าจะเย็นกว่านี้นะครับ
                            ก็ ซิงค์เดิมๆอ่าครับ ซิลิโคนก็ปาดทิ้ง
                            ใช้ของCOOLER MASTER สีเงินๆอ่าครับ

แล้วก็ พัดลมมันเสีย ทำไงรู้ประคร๊าฟฟฟ

ฮาตาริ ไงช่วยได้
                            ตัวเดียว 19นิ้ว 5555 CFM เป็น ร้อยๆ มั้ง 555 +
                            โถ่เล่นพัดลม termaltake อายเลย
                            ตัวเดียว เปาซิงค์ แรม การ์ดจอ ฮาร์ดดิส ไดร์ฟ DVD ได้หมดเลย 55+
                            พอดีผมแกะเคสออกมา ต่อแล้ววางกองที่พื้นอ่าครับ

Comment

Originally posted by pergerclub View Post
                              ของผมก็ 440 เหมือนกันครับ แต่ความคิดผมว่ามันกินไฟ มากกว่า 4 หัวแท้ๆ (idleก็รู้สึกว่ากินกว่า) ครับ กระผมเลยปิดไปล่ะ
                              cpu ที่เปิดได้ แล้วใช้ปรกติ ผมก็ว่าจะกินไฟกว่าครับ amd เลยเอามาปิดหัวให้กินไฟได้ตาม spec

Comment

อยากเหนหน้าไบออสบอร์ดนี้จัง *.*

Comment

Working...
                                X