Announcement

Collapse
No announcement yet.

X4 810 ..แลกเปลี่ยนความเห็น...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ไปต่อไม่เป็นล่ะ รอเปลี่ยนบอร์ดก่อน
    (บอร์ดเก่าร้อนจี๋เลยครับ MA770-DS3 ซิ้งค์ชิบเซ็ตเล็กเท่ามด)

ท่านซัด ma790 ไปเลย เหนเค้าบอกว่ามันดีหนักหนา อิอิ...

ผมกะจะเทินเอาอยู่เหมือนกันเนี่ย ...ว่าแต่ ...ไช้ซิ้งอะไรอ่ะครับ ซิ้งเดิมป่ะ

Comment

TX3 ครับ แต่ที่ร้อนคือซิ้งค์ NB กับ SB อันเท่ามด

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
        TX3 ครับ แต่ที่ร้อนคือซิ้งค์ NB กับ SB อันเท่ามด

เวลา ผม OC จาก v-evo อ่ะครับ

ผมปรับไฟ nb ออโต้ อ่ะครับ แต่พอ เข้าวินโดว ผมจะปรับไฟลง- -*ปรับลงเรื่อยๆอ่ะครับ

กลัวมันเจ๊ง 555 +

Comment

HT +0.250V
          VCore +0.200V
          DDR2 +0.300V
          NB +0.200V
          SB +0.050V

Comment

ปรับ nb ลง เป็นคูณเท่าไรอ่ะครับ

Comment

x 9 ครับ ทั้ง HT ทั้ง NB

Comment

x 9 ครับ ทั้ง HT ทั้ง NB

งึมๆ ถ้าบัสเท่านั้นผมเล่นปรับบัส 10 เลยอ่ะ... บัสสูงไงครับ อิอิ เน้นบัส

Comment

ไม่ไหวครับ บอร์ดผมไม่อำนวย บอร์ด AM2+ ยุคแรกเลย
                  AMD 770 SB700

Comment

ไม่ไหวครับ บอร์ดผมไม่อำนวย บอร์ด AM2+ ยุคแรกเลย
                    AMD 770 SB700

อ่อ เปลี่ยนๆเลยครับ อิอิ...790 ผมกะลังจะไปเล่นเหมือนกัน

เหนเค้าบอกดีกว่ากีว่า 780 ต้องลองๆ

Comment

รอก่อนครับ กลัวเปลี่ยนแล้วลากได้เท่าเดิม 555+

แต่ EVO ท่านจริงๆก็ลากได้แรงนิครับ

Comment

Working...
                      X