Announcement

Collapse
No announcement yet.

X4 810 ..แลกเปลี่ยนความเห็น...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันไปข้างบนด้วยกัน

Comment

ยังมีคนไช้ป่ะ

Comment

สงสัยคนหนี 810ไปหมดแล้วอิอิ

Comment

ของผม 940 ยิ่งหาคนใช้ยากกว่าอีกมั้งเนี่ย =w=;

Comment

ใช้อยู่ - -

Comment

ผมก็ใช้นะ จริงๆแล้ว มันก็อัดได้มากแหล่ะ แต่ M/B ไม่เื้อื้อ เคยอัดได้มากสุด 3.1 เอง เหอะๆ

Comment

Originally posted by Deko View Post
                ของผม 940 ยิ่งหาคนใช้ยากกว่าอีกมั้งเนี่ย =w=;
                555 940 ที่ผมรู้กก้ไช้เยอะนะ อิอิ...

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ใช้อยู่ - -

ท่านนี่ เหนียวแน่นจิงๆ 555

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                ผมก็ใช้นะ จริงๆแล้ว มันก็อัดได้มากแหล่ะ แต่ M/B ไม่เื้อื้อ เคยอัดได้มากสุด 3.1 เอง เหอะๆ
                ใช่ มันอัดได้เยอะนะ ... แต่ อุนหภูมิ มันแรง อิอิ...ต้องไช้ซิ้งดีๆ

ตอนผมลอง ผมยังกลัวเลย ซิ้งเดิมๆ แถมพัดลม นอกเป่าอีกอ่ะ กว่าะจะได้ 3.7 แถมแอร์อีก

อิอิ...

Comment

ผมใช้ Shouriken ตราเคียวคู่น่ะครับ ตัวแบนๆ ไม่เย็นเท่าไรแต่เงียบสุดตรีน เงียบกว่า Sink AMD อีก(ดังอย่างกะเรือหางยาว)

แต่ Board มัน ECS เลยใช้จริงได้แค่ 2.9 เดวกลับบ้านเอาให้ดู อิอิ

Comment

อิอิได้TX3มาละ เย็นเจี๊ยบเลยเดียวว่างๆจะลองลากต่อ

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                      ผมใช้ Shouriken ตราเคียวคู่น่ะครับ ตัวแบนๆ ไม่เย็นเท่าไรแต่เงียบสุดตรีน เงียบกว่า Sink AMD อีก(ดังอย่างกะเรือหางยาว)

แต่ Board มัน ECS เลยใช้จริงได้แค่ 2.9 เดวกลับบ้านเอาให้ดู อิอิ
                      ดูๆ ....มันกี่รอบอ่ะครับ มันถึงเงียบจัง

Originally posted by worrawan View Post
                      อิอิได้TX3มาละ เย็นเจี๊ยบเลยเดียวว่างๆจะลองลากต่อ
                      ผมก้เล่น TX3 ต่างกันเยอะเลยอ่ะ กับซิ้งเดิมๆ อิอิ ลดมาเยอะนะครับ อุหณภูมิ

Comment

ได้แค่นี้เอง Board ไม่อำนวย

Comment

นี่ไส่ Shouriken ไช่ไหมอ่า ไงมันร้อนจัง

OC ในไหนครับ bios เหรอ

Comment

....

Comment

OCCT 1 ชั่วโมง ร้อนเท่านี้ (ห้องประมาณ 29 องศา ไม่ได้เปิดแอร์)

oc 277 x 13 = 3600MHz
                              VCore 1.45
                              น่าจะเสถียรที่จุดนี้(3.6GHz) เพราะเล่นเกือบ 24 ชั่วโมง มาหลายวันแล้วครับ ไม่มีดับ ไม่มีค้าง

Last edited by V-FrIeNd; 5 Dec 2009, 11:37:29.

Comment

ไปต่อไม่เป็นล่ะ รอเปลี่ยนบอร์ดก่อน
                                (บอร์ดเก่าร้อนจี๋เลยครับ MA770-DS3 ซิ้งค์ชิบเซ็ตเล็กเท่ามด)

Comment

Working...
                                X