Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคล็ดไม่ลับ กับการ OverClock

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by eol View Post
    ผมว่านะ ......... เอา config ของแต่ละคนที่ใช้จริงมาแปะแจกกันเลยดีกว่า 5555+ (ของผมยังแปะไม่ได้ เนื่องจากยังไม่พอใจผล o/c -*-! )
    ผมแปะจนสับสนไปหมดแล้ว ฮ่าๆ
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

• ไม่ใด้ใช้ AMD ครับแต่เข้ามาเ็ก็บความรู้

Comment

• Originally posted by JINDASAMUD View Post
        ไม่ใด้ใช้ AMD ครับแต่เข้ามาเ็ก็บความรู้
        สงสายมีขโมย อิอิ

Comment

• อันนี้1Mครับกว่าจะผ่านได้อิอิ3หัวนี่ยากจิงๆแต่เทส2หัวนี่ผ่านทุกครั้งเลยครับ เด๋ว32mตามมานะครับ

Comment

• 3.8 ครับ ร้อนแรงจริงๆครับ

Comment

• ยังอ่านไม่จบ รู้แต่ว่าเยี่ยมมากๆ เดียวหาที่ว่างในสมองน้อยๆเอาข้อมูลลงไป - -*

Comment

• เทพ

Comment

• Originally posted by panut3617 View Post
                  อันนี้1Mครับกว่าจะผ่านได้อิอิ3หัวนี่ยากจิงๆแต่เทส2หัวนี่ผ่านทุกครั้งเลยครับ เด๋ว32mตามมานะครับ
                  กำลังจะเลยจุดสบายของมันแล้วนะครับ เกินนี้ไป เพิ่มไฟอีกบานเลยครับกว่าจะเสถียร สู้ๆ ครับ ไม่ลองไม่รู้ แต่ดูไฟ ดูความร้อนด้วยนะครับ

Originally posted by nonthanan View Post
                  3.8 ครับ ร้อนแรงจริงๆครับ
                  อิอิ ท่านกอลฟ์สบายดีไปครับ

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                  ไม่ใด้ใช้ AMD ครับแต่เข้ามาเ็ก็บความรู้
                  โห มือระดับนี้ แตะๆ ก็แรงแล้วครับ

Originally posted by tomoae View Post
                  ยังอ่านไม่จบ รู้แต่ว่าเยี่ยมมากๆ เดียวหาที่ว่างในสมองน้อยๆเอาข้อมูลลงไป - -*

Originally posted by mthaw View Post
                  เทพ
                  ไม่ถึงขนาดน้านหรอกครับ

Comment

• เออ 2GBNQ มันยังไปกะัพี่บ้วยได้วุ้ย .......... 555+ จับคู่กับพี่ซุส ไม่ไปไหนเลย

Comment

• Originally posted by eol View Post
                      เออ 2GBNQ มันยังไปกะัพี่บ้วยได้วุ้ย .......... 555+ จับคู่กับพี่ซุส ไม่ไปไหนเลย
                      ramตัวนี้เล่นยากมากเลยครับปรับclยาก ผมพึ่งรู้ว่าที่มันไม่นิ่งมันเป็นเพราะแรมนี่เอง

Comment

• Originally posted by panut3617 View Post
                        ramตัวนี้เล่นยากมากเลยครับปรับclยาก ผมพึ่งรู้ว่าที่มันไม่นิ่งมันเป็นเพราะแรมนี่เอง
                        ยินดีด้วยครับ ขอให้แรงๆ

Comment

• Originally posted by sompong99 View Post
                          ยินดีด้วยครับ ขอให้แรงๆ
                          ขอบคุณครับท่าน

Comment

• ให้ความรู้ดีมากครับ ท่าน sompong99
                            รออ่านต่อเรื่อยๆ
                            ขอบคุณครับ

Comment

• Last edited by niCe_guY; 12 Sep 2009, 08:17:08.

Comment

• โอ้โฮเฮะ... LinX 500 loops

Comment

Working...
                                X