Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคล็ดไม่ลับ กับการ OverClock

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าช่วงนี้จะลาพักร้อนซะหน่อย เบื่อWB มีแต่การ O/C กระทู้ (มีแต่น้ำ ไม่มีเนื้อ )

Comment

• รูปหายอ่า

Comment

• รูปมันหายหมดแล้วอะ

Comment

• เง้อ เว๊ปฝากรูปลบทิ้งหมดเลย เดี๋ยวจะหามาอัพให้เหมือนเดิมครับ

Comment

• Originally posted by sompong99 View Post
            เง้อ เว๊ปฝากรูปลบทิ้งหมดเลย เดี๋ยวจะหามาอัพให้เหมือนเดิมครับ
            รออยู่นะครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
              รออยู่นะครับ อิอิ
              รอ Copy หรา

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
                รอ Copy หรา
                จ๊ากกกกกกกก รู้ทัน อิอิ

Comment

• แล้ว 250 ราคาเท่าไรแล้วค๊าฟฟ

Comment

• Originally posted by redhot69 View Post
                    แล้ว 250 ราคาเท่าไรแล้วค๊าฟฟ
                    ราคาอ้างอิงร้าน Jedi 2890 ครับ

Comment

• เข้ามารอรูปครับ เพิ่งเคยเข้าทู้นี้หนแรก พอไม่เห็นรูปประกอบเลยยังงงๆอยู่ครับ

Comment

• Originally posted by chayanino View Post
                        เข้ามารอรูปครับ เพิ่งเคยเข้าทู้นี้หนแรก พอไม่เห็นรูปประกอบเลยยังงงๆอยู่ครับ
                        อัพรูปให้แล้วครับผม

Comment

• ภาคต่อไปจะมาเมื่อไหร่ครับ จะรอลอกการบ้าน ฮ่าๆ เมนบอร์ด Gigabyte ตัวเดียวกันนี่แหละ หุหุ

Comment

• ขอสูตรการ์ดด้วยสิครับ hd 4850 นะครับ

Comment

• Originally posted by tee_432 View Post
                              ขอสูตรการ์ดด้วยสิครับ hd 4850 นะครับ

Comment

• ซึ่งน้ำใจจริงๆครับ
                                ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนำสิ่งดีๆมาเสนอเพื่อนๆแบบนี้อีกครับ
                                ข้าน้อยขอ คาระวะ

Comment

Working...
                                X