Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Kpviper01 View Post
    แรงน๊ะเนี๊ย บอร์ดถูกๆๆ
    ตอนแรกใช้คู่กับ X2 4000+ เห็น X2 240 น่าสนใจ แถมใส่ได้ด้วย เลยลองซื้อมาใช้ดู ไม่เสียหลาย อิอิ

Comment

• performance ดีจิงๆครับ

Comment

• ไม่ได้เล่นPC แล้ว ว่าจะขายทิ้งหมด รอกลางปีหน้ารอบเดียว

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
          ไม่ได้เล่นPC แล้ว ว่าจะขายทิ้งหมด รอกลางปีหน้ารอบเดียว
          ขอบคุณครับที่ขายบอร์ดให้ผม จะได้มีบอร์ดใช้เป็นของตัวเองสักที

Comment

• Originally posted by hulk777 View Post
            ขอบคุณครับที่ขายบอร์ดให้ผม จะได้มีบอร์ดใช้เป็นของตัวเองสักที

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
              ไม่ได้เล่นPC แล้ว ว่าจะขายทิ้งหมด รอกลางปีหน้ารอบเดียว
              6 core ?
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

• แจมนิดครับ ว่าจะย้ายไป AMD ละ

ติดใจเครื่องเล็กผมเล่น LE-140 ตอนบูตเข้าวินโด้ไวชิบบ

เลยจะขายเครื่องหลัก E7400 ไป x2 240 ละ 555+

อยากจะถามว่า มีบอร์ดไหนแหล่มๆ ราคาพอเหมาะๆ
                แล้วใส่ได้ทั้ง DDR2 / DDR3 มั้ยครับ

Comment

• LonII ทั้งแรงทั้งลื่น NomII จะขนาดไหนเนี้ย

Comment

• Originally posted by boyzaa View Post
                    LonII ทั้งแรงทั้งลื่น NomII จะขนาดไหนเนี้ย
                    240 ไปถึงไหนละครับ ท่านบอย
                    ปล.nomII แรงหวิดดับครับ

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                      240 ไปถึงไหนละครับ ท่านบอย
                      ปล.nomII แรงหวิดดับครับ

เอาใช้งานเท่านี้พอท่านnonthanan ดันแรมไม่ถึง1600ซะที เมื่อยละ แต่อัพไบออสใหม่ยังไม่ได้ลองอีกเลย ไม่รู้จะไปได้อีกรึเปล่า

ส่วนน้องนอมของท่านยังไงก็เบาๆมือหน่อย น้องเค้ายังสด ต้องค่อยๆเร้า 55

Comment

• Originally posted by boyzaa View Post

เอาใช้งานเท่านี้พอท่านnonthanan ดันแรมไม่ถึง1600ซะที เมื่อยละ แต่อัพไบออสใหม่ยังไม่ได้ลองอีกเลย ไม่รู้จะไปได้อีกรึเปล่า

ส่วนน้องนอมของท่านยังไงก็เบาๆมือหน่อย น้องเค้ายังสด ต้องค่อยๆเร้า 55
                        ไฟแรมเท่าไรอ่ะ
                        sigpic
                        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง

Comment

• Originally posted by Talent`aOn View Post
                          แจมนิดครับ ว่าจะย้ายไป AMD ละ

ติดใจเครื่องเล็กผมเล่น LE-140 ตอนบูตเข้าวินโด้ไวชิบบ

เลยจะขายเครื่องหลัก E7400 ไป x2 240 ละ 555+

อยากจะถามว่า มีบอร์ดไหนแหล่มๆ ราคาพอเหมาะๆ
                          แล้วใส่ได้ทั้ง DDR2 / DDR3 มั้ยครับ
                          ไม่มีครับที่ใส่ได้ทั้ง DDR2 และ DDR3

มีของ Biostar 785G แต่ไม่มีขายไทย แล้วก็ยี่ห้อของจีนเป็นชิพ 790GX ไม่มีขายด้วยเช่นกัน
                          sigpic

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                            ไม่มีครับที่ใส่ได้ทั้ง DDR2 และ DDR3

มีของ Biostar 785G แต่ไม่มีขายไทย แล้วก็ยี่ห้อของจีนเป็นชิพ 790GX ไม่มีขายด้วยเช่นกัน
                            อ่อครับ ซัก 2500.- พอจะมีบอร์ดตัวใหญ่ๆแจ่มๆมั้ยครับ เห็นมีแต่บอร์ดเล็กๆไม่ค่อยถูกใจอะครับ

Comment

• Originally posted by Talent`aOn View Post
                              อ่อครับ ซัก 2500.- พอจะมีบอร์ดตัวใหญ่ๆแจ่มๆมั้ยครับ เห็นมีแต่บอร์ดเล็กๆไม่ค่อยถูกใจอะครับ
                              มีแต่เกินกว่านี้หน่อย

ของกิ๊กกาไบท์ ตัว GIGABYTE MA770T-UD3P ก็เกือบสามพัน ราคาไม่แน่ใจ

sigpic

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                                มีแต่เกินกว่านี้หน่อย

ของกิ๊กกาไบท์ ตัว GIGABYTE MA770T-UD3P ก็เกือบสามพัน ราคาไม่แน่ใจ

22xx ครับ ตัวนี้เคยเอามาคู่กับ 240 @3.7 บนลมเลยทีเดียวครับ

Comment

Working...
                                X