Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tkhacker View Post
    มาอีกล่ะไฟ 1.1 หึหึ
    ฟลุ๊ก
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

• ไม่มีอะไรทำ ลองอัดแบบ Low Voltage ดีกว่า

sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
        ไม่มีอะไรทำ ลองอัดแบบ Low Voltage ดีกว่า

Comment

• มาแนวไฟต่ำๆอีกละพี่ต่อ
          ปล.เมื่อไหร่แรมจะมาเน้อ

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
            มาแนวไฟต่ำๆอีกละพี่ต่อ
            ปล.เมื่อไหร่แรมจะมาเน้อ
            เล่นแต่อัดไฟมันง่ายไป เล่นไฟต่ำเร้าใจกว่าเยอะ เหมือนชีวิตแขวนไว้บนเส้นด้าย

เอาคู่ที่ใช้อยู่ป่ะหล่ะ ถ้าจะเอาก็จะขายให้
            sigpic

Comment

• ตอนนี้รอ ที่ ภานุ อยู่อ่าครับพี่ พี่ขายเท่าไหร่ครับ

Comment

• ทำยังไงผมจะได้ HT-link 2700+ ได้ครับ บัสแรม 1000 ด้วยครับ โดยที่ ยังได้ 3.8 อยู่

ทั้งหมดนี้เทส PI 32M ผ่านแล้วครับ

ว่าแต่ XII 245 ไม่มีลุ้นอะไรบ้างเลยเหรอครับ
                Last edited by raatasamut; 11 Oct 2009, 08:14:53.

Comment

• คือ ผมจะเปลี่ยนจาก AMD Athlon 64 X2 5200+ มาเป็น AMD Athlon II X2 250

อยากทราบว่ามันแรงขึ้นจากเดิมมากมั้ยครับ? หรือ เปลี่ยนเป็น AMD Athlon II X4 620 ไปเลย

ช่วยหน่อยนะครับ คือ พอดีจะอัพคอมฯ ใหม่

Comment

• มาแล้ว มาช้าแต่ดีกว่าไม่มาอ่านะ

บอร์ด ECS a780GM-a กากๆ

กับ ram G Skill PK 2x2

ควรปรับยังไง แนะนำที่คับ

Comment

• ช่วยด้วยครับ

ผม รัน PI 32M ไม่ผ่านสักที ใคร พอจะรู้เรื่อง บอร์ด ecs ช่วยผมหน่อยควรปรับลดตรงไหนมั้ง

ถ้า 3.5 ไม่เสถียน ขอ 3.4 ก็ได้

Comment

• Originally posted by graffiti View Post
                        ช่วยด้วยครับ

ผม รัน PI 32M ไม่ผ่านสักที ใคร พอจะรู้เรื่อง บอร์ด ecs ช่วยผมหน่อยควรปรับลดตรงไหนมั้ง

ถ้า 3.5 ไม่เสถียน ขอ 3.4 ก็ได้
                        แรมครับท่าน ลองไล่ไฟดีๆครับ เพราะว่าecs ไฟแกว่งและ ไม่นิ่งนะครับ และก็ทด cl ดีๆครับ

ปล.ecs เคยเล่น2อาทิตย์ และก็ขายครับ

Comment

• ดันไป รอสาวกใหม่ๆเข้ามา

Comment

• มาแว้ว ma785gt-ud3h,x2 240,g-skill trident 2*1g/1600 ทุกอย่างออโต้ ปรับบัสซีพียูอย่างเดียวเท่านั้น
                            3.75 สบายๆ แรมยังไปได้อีกไกล แต่ครั้งนี้เอาเท่านี้ก่อน นับถือจริงๆ ซีรีย์ 2..แรมก็เจ๋งรุ่นนี้ครับ แต่ของผมตัวน้องเล็กสุด http://overclockzone.com/zolkorn/yea...skill_trident/

Comment

• เงียบเลย ตกแล้ว

Comment

• Originally posted by graffiti View Post
                                ช่วยด้วยครับ

แรมครับ ลองทดเป็น 333 แล้วรันดู

Comment

Working...
                                X