Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อใครยังไม่เห็น 4 หัว 4 กิ๊ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงขิงๆ

Comment

เหอะๆ

Originally posted by numetal View Post
      รู้สึกว่า Ghz ไม่ได้เท่ากับ 1024 MHz นะครับ มันไม่ได้ใช้กับคอมพิวเตอร์อย่างเดียวครับ เพราะมันคือความถี่

ถูกผิดขอภัย
      อืม งั้นก็ขออภัย เป็นความเข้าใจผิด (ความโง่ ) ของผมเองครับ

Comment

Originally posted by regency View Post
        4G โว้วว ท่านครับถ้าว่างๆลองเทส GTA หน่อยสิหึหึ ว่า4หัวมันจะทำได้ขนาดไหน
        เหอะๆ

เกมส์เทพแห่งปี

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          บอร์ด เก่าๆที่ไม่รู้มันแต็บหรือเปล่าครับ ท่าน_d ฝากมาลองเล่นตั้งหลายอาทิตย์แล้ว ยังไม่ได้เอามาลองเลย
          นึกว่า จะเปิดหัวแบบท่าน eXzato อิอิ จะได้รอชม ว่าจะย้ายไป AMD มั้งละครับ

Comment

Originally posted by krittamet View Post
            เหอะๆ

เกมส์เทพแห่งปี
            เกมเทพข้ามปีถึงจะถูกครับ อิอิ

Comment

เมพ ขิงๆๆ โว้ย ทำไง เนี่ย

Comment

มันโกงกันนี่หว่า ซื้อ 3หัว มันให้มา4หัว

Comment

Working...
                X