Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อใครยังไม่เห็น 4 หัว 4 กิ๊ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยนิดนึงครับ ที่ท่านบอกว่า
    ซึ่งก็เป็นที่น่าเสียดายเป็นอย่างมากเพราะ ตอนที่เปิดหัวแล้ว ทำให้ ประสิทธิภาพในการโอเวอร์คล๊อกลดลงเป็นอย่างมาก
    แสดงว่า ถ้าเล่นแค่ 3 หัว จะลากไกลกว่านี้หรอครับ ? แล้วได้ไกลสุดเท่าไหร่หรอครับ

ปล. แรงมากมายครับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
      สงสัยนิดนึงครับ ที่ท่านบอกว่า

แสดงว่า ถ้าเล่นแค่ 3 หัว จะลากไกลกว่านี้หรอครับ ? แล้วได้ไกลสุดเท่าไหร่หรอครับ

ปล. แรงมากมายครับ
      3.9-4Ghz Mark Stable ครับ

เปิดแล้วเหลือ

3.7Ghz

Comment

Originally posted by eXzato View Post

3.7Ghz
        ทำไงจะได้ บอร์ดมาไวๆ หว่า เอิ้กๆๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ทำไงจะได้ บอร์ดมาไวๆ หว่า เอิ้กๆๆ
          ทำใจลูกเดียวครับ หรือไม่ก็นั่งเครื่องไปซื้อโลดวันเดียวได้เลยหิ้วมาขายร่ำรวย ๆ

Comment

เเรง ๆ ชอบๆ

Comment

เริ่มเชว่ อยากจะไปเล่น AMD มั้งละ

Comment

สุดยอดไปเลยงิ น้ำลายหก

Comment

มันไม่ถึง 4 G นี่ครับ 4000 Mhz / 1024 Mhz= 3.906 G เองครับ อิอิ
                  (ถ้าเกรียนขออภัยครับ )

Comment

20*200MHz ไม่เรียก 4GHz แล้วจะให้เรียกไรล่ะ ^

Comment

รู้สึกว่า Ghz ไม่ได้เท่ากับ 1024 MHz นะครับ มันไม่ได้ใช้กับคอมพิวเตอร์อย่างเดียวครับ เพราะมันคือความถี่

ถูกผิดขอภัย

Comment

Originally posted by eXzato View Post

3.7Ghz
                        ขอบคุณที่ช่วยชี้แจงคับ -/\-

Comment

หลักสากลเลยครับ 1000M = 1G

ปล.1 รถ มอไซค์ซีบีอาร์ 600อาร์อาร์ มีซีซี 599 ทำไมเขาไม่เรียกซีบีอาร์ 599อาร์อาร์
                          ปล.2 แรม 1GB แต่ความจุจริง 1.024GB ทำไมเขาไม่เรียก แรม 1.024GB (เดินไปซื้อแรม ต้องพูดว่า ซื้อแรม หนึ่งจุดศูนย์สองสี่กิ๊กครับ กับซื้อแรมหนึ่งกิ๊กครับ แบบไหนสะดวกพูดกว่า)

ลองๆคิดดูละกันครับ

Comment

Originally posted by _d View Post
                            หลักสากลเลยครับ 1000M = 1G

ปล.1 รถ มอไซค์ซีบีอาร์ 600อาร์อาร์ มีซีซี 599 ทำไมเขาไม่เรียกซีบีอาร์ 599อาร์อาร์
                            ปล.2 แรม 1GB แต่ความจุจริง 1.024GB ทำไมเขาไม่เรียก แรม 1.024GB (เดินไปซื้อแรม ต้องพูดว่า ซื้อแรม หนึ่งจุดศูนย์สองสี่กิ๊กครับ กับซื้อแรมหนึ่งกิ๊กครับ แบบไหนสะดวกพูดกว่า)

ลองๆคิดดูละกันครับ
                            คืนนี้ ผมได้ฤกษ์ แล้วนะครับ เครียเครื่องประกอบหมดแล้วครับ เดี่ยวเป็นไงจะบอกครับ กำลังโหลด ไดร์เวอร์อยู่ อิอิ
                            ถ้าเปิดติด คิดว่าแรงแน่ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              คืนนี้ ผมได้ฤกษ์ แล้วนะครับ เครียเครื่องประกอบหมดแล้วครับ เดี่ยวเป็นไงจะบอกครับ กำลังโหลด ไดร์เวอร์อยู่ อิอิ
                              ถ้าเปิดติด คิดว่าแรงแน่ อิอิ
                              จะเปิดหัวหรอครับ อิอิ

Comment

Originally posted by biologypanda View Post
                                จะเปิดหัวหรอครับ อิอิ
                                บอร์ด เก่าๆที่ไม่รู้มันแต็บหรือเปล่าครับ ท่าน_d ฝากมาลองเล่นตั้งหลายอาทิตย์แล้ว ยังไม่ได้เอามาลองเลย

Comment

Working...
                                X