Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดพัดลม ECS BLACK ยังไงกันมั่งเหรอครับ เอามาโชว์หน่อยจิ(ใครแหล่มๆ สวยๆ กันมั่ง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แก้ไขแล้วนะครับ ผลเป็นอย่างใดช่วยแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้อีกรอบแล้วครับคราวนี้คงสำเร็จนะ

Last edited by hangover; 4 Dec 2008, 20:27:05.

Comment

ได้ ทั้ง นอร์บริด กลับ ด้าน หลัง การ์ด 50 บาทเท่านั้น 555 + แล็กซีน สำนักงาน

Comment

Originally posted by hangover View Post
        แก้ไขแล้วนะครับ ผลเป็นอย่างใดช่วยแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ
        ยังดูไม่ได้เหมือนเดิมครับ(ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวป่าวเนอะ)
        แนะนำให้อัพโหลดภาพไปที่เว็ปอื่นก่อนครับ แล้วค่อยเอา Link มาแปะก็ได้ครับ(จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่OCด้วย 55 ไปเปลืองเว็ปอื่นแทน)
        Originally posted by Drift View Post

ได้ ทั้ง นอร์บริด กลับ ด้าน หลัง การ์ด 50 บาทเท่านั้น 555 + แล็กซีน สำนักงาน
        50 เล่นซะคุ้มเลยนะครับ เป่าร่วมยอดเลย

ปล.เล่นซะเปลือยเลยอ่ะ(เดี๋ยวเอาน้ำสาดซะนี่)

Comment

ติดตามนี้เลยค่ะ ไม่ต้องยุ่งกับซิ้งค์ด้วยนะีคะ

ใช้ไม้แขวนเสื้อกับ Cable Tie ค่ะ ทำง่ายๆ ค่ะ ไม่ต้องยุ่งยากกับการหลุดอีกต่อไป พัดลมของ เอเอ็มดี ดูรอนจากเครื่องเก่าเหลือเก็บค่ะ วิ่งที่สี่พันกว่าๆ เย็นดีค่ะ ยิ่งหน้าหนาวด้วยแล้ว เย็นนนนนน....

แถมให้อีกค่ะ แอร์ดัคสำหรับ Sapphire HD3850 ตัวเก่าที่เคยขายไป แต่ได้กลับมาในราคาเดิมเพราะจอไม่รักดีค่ะ DFP ใช้ออนบอร์ดไม่ได้ หาหัวแปลงไม่ได้

แถมอีกค่ะใหนๆ ก็อัพรูปขึ้นเว็บบริษัทแล้ว ปลาที่พ่อเหวี่ยงแหได้ที่แม่น้ำท่าจีนตอนช่วงน้ำลดค่ะ ไม่ทราบเหมือนกันว่าปลาอะไร แต่มันน่ากลัวค่ะ (นายแบบเพื่อนข้างบ้าน ->อาร์ต)

และนี่ก็หมูป่าที่บ้านเลี้ยงไว้ค่ะ ออกลูกแล้ว น่ารัก ตอนเกิดมาใหม่ไม่มีใครอยุ่บ้าน มันวิ่งออกมาของนอกคอก เจ้าแจ๊คหมาที่บ้านกัดตายไปตัวหนึ่งเลยค่ะ ขอบอกว่าน่ารักมากค่ะ ตัวนิ่มต่างจากแม่มันมากนะคะ

ของซื้อของขายที่บริษัทค่ะ

อันนี้ไม่ขายค่ะ

ขอบคุณค่ะ ผิดหมวดไปนิดช่วงหลังๆ แต่ก็ภูมิใจนำเสนอค่ะ

Comment

Originally posted by Darin View Post
            ใช้ไม้แขวนเสื้อกับ Cable Tie ค่ะ ทำง่ายๆ ค่ะ ไม่ต้องยุ่งยากกับการหลุดอีกต่อไป พัดลมของ เอเอ็มดี ดูรอนจากเครื่องเก่าเหลือเก็บค่ะ วิ่งที่สี่พันกว่าๆ เย็นดีค่ะ ยิ่งหน้าหนาวด้วยแล้ว เย็นนนนนน....

แถมให้อีกค่ะ แอร์ดัคสำหรับ Sapphire HD3850 ตัวเก่าที่เคยขายไป แต่ได้กลับมาในราคาเดิมเพราะจอไม่รักดีค่ะ DFP ใช้ออนบอร์ดไม่ได้ หาหัวแปลงไม่ได้

แถมอีกค่ะใหนๆ ก็อัพรูปขึ้นเว็บบริษัทแล้ว ปลาที่พ่อเหวี่ยงแหได้ที่แม่น้ำท่าจีนตอนช่วงน้ำลดค่ะ ไม่ทราบเหมือนกันว่าปลาอะไร แต่มันน่ากลัวค่ะ (นายแบบเพื่อนข้างบ้าน ->อาร์ต)

และนี่ก็หมูป่าที่บ้านเลี้ยงไว้ค่ะ ออกลูกแล้ว น่ารัก ตอนเกิดมาใหม่ไม่มีใครอยุ่บ้าน มันวิ่งออกมาของนอกคอก เจ้าแจ๊คหมาที่บ้านกัดตายไปตัวหนึ่งเลยค่ะ ขอบอกว่าน่ารักมากค่ะ ตัวนิ่มต่างจากแม่มันมากนะคะ

ของซื้อของขายที่บริษัทค่ะ

อันนี้ไม่ขายค่ะ

ขอบคุณค่ะ ผิดหมวดไปนิดช่วงหลังๆ แต่ก็ภูมิใจนำเสนอค่ะ
            เก่งจัง คิดได้ไงเนี่ย (แหล่มเลย สวยด้วย ไม่เปลืองเงินด้วย) แต่แกะสติกเกอร์ Black ไปแล้ว เอาไปเก็บไว้ยังไงเหรอครับ กลัวว่าเวลาเครมเค้าจะไม่ให้เครมอ่ะ (อยากแกะเหมือนกัน กลัวเอามาติดใหม่แล้วไม่อยู่ครับ ตอนนี้เลยซื้อ สองหน้าแบบ หนาขึ้นเพื่อนที่จะไม่ทับสติกเกอร์ครับ )

ปล.นิ้วมือที่ติดมาในรูปมันเหมือนนิ้วผู้ชายเลยอ่ะ

Comment

คุณ Darin อุตส่าห์เอามาโชว์ยังไปแซวเค้าอีก

อยากรู้ว่ามือหญิงหรือชายไม่ยาก...ก็ลองเอียงแก้มไปให้เค้าดิ

ถ้าเค้าชกกลับมาก็แสดงว่าเป็นผู้ชาย

แต่ถ้าเค้าตบก็แสดงว่าเป็นผู้หญิง( หรืออาจเป็นเพศที่สาม ?........... )

ผมว่านะ...คนที่ม้วนสาย SATA เรียบร้อยปานนั้นคงเป็นผู้หญิงแน่นอนครับ

ปล.
              1/.คุณ Darin ครับคู่มือเขาแนะนำให้ใช้DIMMสีเหลือง สำหรับการใส่RAM Dual Ch หนึ่งคู่ไม่ใช้หรือครับ

2/.ปลาที่คุณพ่อของคุณจับได้ ถ้าผมจำไม่ผิดเป็นปลาอันตรายที่ทำลายสภาพสมดุลในแม่น้ำ(จำชื่อมันไม่ได้ครับ)

คือมันจะกินสัตว์น้ำชนิดอื่นเป็นอาหารแบบกินไม่เลือกและกินจุด้วย

พื้นเพเดิมเป็นปลาต่างประเทศไม่ใช่ปลาท้องถิ่น แต่มีคนมักง่ายนำมาเลี้ยงแล้วเอามาปล่อยลงแหล่งน้ำ

เจ้าปลาตัวนี้มันทนทานต่อสภาพแวดล้อม และขยายพันธุ์ได้ง่ายเป็นตัวอันตรายต่อระบบนิเวศน์ครับ

(ถ้าผมจำผิดก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ แบบว่าความจำล้วนๆไม่อิงวิชาการเพราะไม่รู้ครับ)

เพิ่มเติมครับ ไปค้นมาแล้วปลาในรูปน่าจะเป็นปลาซัคเกอร์ หรือชื่อแบบบ้านๆคือปลาเทศบาล(ยังมีชื่ออื่นๆอีก) เป็นปลาที่ทำลายพันธุ์สัตว์นำชนิดอื่น ถ้าเจออีกก็แนะนำให้สับแล้วเอาไปเลี้ยงหมู ช่วยรักษาระบบนิเวศน์แล้วยังลดต้นทุนเลี้ยงหมูป่าอีกด้วยครับ (ว่าแต่หมูป่ามันจะกินหรือเปล่าไม่ทราบครับ)
              Last edited by hangover; 5 Dec 2008, 20:23:56.

Comment

ดูแล้วไม่น่าเป็นปลาเทศบาลนะ เพราะสีเขียว และไม่มีเกล็ดแข็งด้วย น่าเป็นหนังนิ่มๆเฉยๆ

ปล.อยากรู้ปลามากกว่าโมซิงค์ อิอิ

Comment

ปลาช่อน อเมซอล(มั่ง) เอิ๊กๆ
                  กระทู้เจ๊ Darin แก

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344176

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    เนียน
                    อัดไฟโหดๆ แบบนี้เย็นดี หิหิหิ (ผ่านการตรวจสอบจาก อย. ละ ว่าแจ่มจริง)

โหย น่าทามตามยั้งยิ้ง

555+
                    (พ่อด่าตายแน่นอน)

Comment

คงต้องรอให้คนที่มีความรู้เรื่องปลา หรือเคยเห็นตัวจริงๆมายืนยันแหละครับว่าเป็นปลาอะไร

เพราะผมเองก็ไม่มีความรู้เรื่องนี้และไม่เคยเห็นตัวจริงของเจ้าปลาซัคเกอร์ เลยไม่อาจยืนยันได้ว่าใช่หรือไม่ใช่

ทั้งหมดเป็นเพียงข้อสันนิษฐานที่ดูจากรูปร่างและการระบาดของปลาชนิดนี้ในแหล่งน้ำต่างๆรวมถึงที่สุพรรณบุรีครับ

ปล.ปลาที่ผมคุ้นเคยที่สุดคงจะเป็น"ปาท่องโก๋" ครับ...........

Comment

ปลาลายทหาร

Comment

ดัน

Comment

รบกวนคนที่ใช้พัดลมครับไม่ทราบว่าขนาดพัดลมที่มาพัดตรงซิ้งส้ม

มันขนาดเท่าไรครับ

จะได้ไปเลือกซื้อที่อมรถูก ไปมารอบนึงละกลัวไม่พอดีเลยยังไม่ซื้อ

ซื้อแบบ Twin Fan มา จะมาเป่า 3450 Silent

Comment

Originally posted by Maxtrix View Post
                              รบกวนคนที่ใช้พัดลมครับไม่ทราบว่าขนาดพัดลมที่มาพัดตรงซิ้งส้ม

มันขนาดเท่าไรครับ

จะได้ไปเลือกซื้อที่อมรถูก ไปมารอบนึงละกลัวไม่พอดีเลยยังไม่ซื้อ

ซื้อแบบ Twin Fan มา จะมาเป่า 3450 Silent
                              6 ซม.โลด...........

Comment

ปลาชะโด ค่ะ

Comment

Working...
                                X