Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาลอง ASUS M3A78-CM กันบ้าง ว่าจะชนกับ ECS 780A BE ได้ใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าตัวนี้ก็น่าเล่นนะคับ GA-MA78GM-DS2H 2800 เอง (แล้วแต่ความชอบนะคับ)
    http://th.giga-byte.com/Support/Moth...ProductID=2942
    Last edited by sabayjoo_; 11 Dec 2008, 21:30:13.

Comment

.......

Comment

พรุ่งนี้วันเกิดผมพอดี

ถ้าได้ตัง ไปเปลี่ยน N61P-S เป็นตัวนี้ สีท่าจากไกลขึ้น(รึเปล่า)

คุ้มมั๊ยครับท่านวิกร ท่าหากผมจะเปลี่ยน

N61P-S ผมมันตันบัส 260 เนี่ย เครียด -*-

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
          พรุ่งนี้วันเกิดผมพอดี

ถ้าได้ตัง ไปเปลี่ยน N61P-S เป็นตัวนี้ สีท่าจากไกลขึ้น(รึเปล่า)

คุ้มมั๊ยครับท่านวิกร ท่าหากผมจะเปลี่ยน

N61P-S ผมมันตันบัส 260 เนี่ย เครียด -*-
          ไม่คุ้มหรอกครับถ้าจะซื้อ M3A78 เพิ่อมห้ได้ไกลกว่า N61P-S ครับ เก็บตังไว้ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

สงสัยต้องเปลี่ยนซิ้งเอาซะละ - -"

เปลี่ยนซิ้ง มันจะลากไกลขึ้นอีกเยอะมั๊ยครับ

เล็งๆตัว Scythe Zipang อ่ะอยู่ครับ 1850 TKcom อ่ะครับ

Comment

Working...
            X