Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS BlackSeries Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ECS Black Series ลอง bus 800 และ 667 เท่าที่ลอง bus 667 ไปได้ไกลกว่าครับ ส่วน bus 800 ไปสู้ 667 ไม่ได้

Comment

อีกหนึ่งคับ ECS BKACK

อีกหนึ่งคับ ECS BKACK

Comment

ของผม ของดำ คู่กับ 5200+ หลังจากหา6000+ cz ไม่ได้

Comment

ECS A780GM-A มันมีช่องเสียบลำโพงเคสไหมครับ(ที่มันจะดังเวลาบู๊ตเครื่อง ติ๊ด ประมาณนี้น่ะครับ)
          Last edited by Redmachine; 10 Nov 2008, 10:07:38.

Comment

มีคนถามมาว่า1Tกะ2Tต่างกันยังไง ผมก็ไม่แน่ใจนะ แต่นี่เป็นความเข้าใจส่วนตัวอะนะ คือว่า1Tกะ2Tมันเป็นอัตราความเร็วการเข้าถึงข้อมูลในช่วงระยะเวลาหนึ่ง ซึ่งแน่นอนว่า1Tต้องเร็วกว่า2Tอยู่แล้วแต่ไม่มากเพราะว่าแทบจะไม่รุสึกอะไรเลย แต่1Tมันคล๊อกได้ไม่ไกลเท่า2T ด้วยเหตุนี้จึงนิยมใช้2Tในการคล๊อกคู่กันไปกะCPUครับ

ใครมีข้อเสนอแนะหรือว่าผมตอบไม่ตรงไงก็แนะได้ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย

Comment

เห้ย!!! หายไปไหนหมดเนี่ยชาวBlackทุท่าน อย่าให้ตกนะคร้าบ

Comment

แวะมาดันกำลังประกอบอยู่ -...-

Comment

ของเค้าดีจริงๆขอบอก

Comment

ECS Black Series & AMD Athlon64x2 5200
                    ECS Black Series & AMD Athlon64 3200

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน

แค่4400+เองครับ
                      Attached Files

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
                        ECS A780GM-A มันมีช่องเสียบลำโพงเคสไหมครับ(ที่มันจะดังเวลาบู๊ตเครื่อง ติ๊ด ประมาณนี้น่ะครับ)
                        ของผมก้อไม่ดังเหมือนกันคับ

Comment

Originally posted by artm5 View Post
                          ของผมก้อไม่ดังเหมือนกันคับ
                          สงสัยจะไม่มีให้เสียบลำโพงจริงๆด้วยเพราะตอนประกอบหาจนมึนทั้งคู่มือแล้วก็บนบอร์ดก็หาไม่เจอ

Comment

มีครับ ของผมมี เสียงดังติ้ดตอนบูทเครื่อง ลองดูที่เสียบใกล้ๆถ่านไบออส ริมๆบอร์ดเลยเอาสาย speaker จากหน้าเคสเสียบดุจามีเสียงตอนบูท ครับ

Comment

มันอยู่แถวเดียวกับ ที่เสียบ Power/Reset/HD LED อ่ะครับ ต้องดูในคู่มือครับ แต่มีเสียงแน่นอน (เสียงติ๊ดตอนบูตเครื่อง)

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                                มันอยู่แถวเดียวกับ ที่เสียบ Power/Reset/HD LED อ่ะครับ ต้องดูในคู่มือครับ แต่มีเสียงแน่นอน (เสียงติ๊ดตอนบูตเครื่อง)
                                ขอบคุณครับเดี๋ยวจะไปเล็งดูอีกที

Comment

Working...
                                X