Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เผยหมัดหนัก " Fusion Processor " อาวุธร้ายหวังฝัง Intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อาจต้องกลืนเลือดอีกครั้ง
    คืออาจจะต้องส่ง SSE4 หรือเทคโนโลยีอื่น ๆ ที่ภูมิใจหนักหนาไปให้เอเอ็มดีเหมือนตอน
    64 bit กับ SSE3 นั่นล่ะ.....
    55+ ชอบจริงๆ

Comment

Originally posted by alec View Post
      เห็นมีข่าวแว่วๆว่า HDD เค้าจะพัฒนาไปแบบว่าใช้ชิปเมมโมรี่มาอัดให้ได้ขนาด HDD ปรกติ
      ซึ่งมันก็จะทำให้ HDD มีความเร็วพอๆแรมกินไฟน้อยลงและก็ไม่ร้อนด้วย ต่อไปคอมอาจไม่ต้องมีแรมด้วยก็ได้มั้งเหลือแค่ CPU+MB+HDD ก็ใช้ได้ละ อิอิ รอกันต่อไป
      ถึงตรงนั้น แรมก็พัฒนาไปเร็วกว่าอยู่ดีหละครับ

Comment

AMD จงเจริญครับพี่น้อง

Comment

5555555 ปืนบอมบ์มาแว้ว อย่างนี้ ปืนกลจะหลบทันไหมเนี่ย
          5555555

หวังว่า ราคาคงจะถูกนะ

Comment

AMD's Counter Attack
            แล้วอย่างนี้การ์ดจอยังคงจำเป็นอยู่หรือเปล่าครับ ในเมื่อสามารถอินทิเกรต GPU เข้าไปไว้ใน CPU ได้แล้ว

Comment

สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหาร

เอาเป็นว่าต้องรอดูไปก่อนว่าแผนการต่างๆของ AMD จะสัมฤทธิ์ผลหรือไม่?
              Intel จะมีแผนการป้องกันอย่างไรในฐานะแชมป์ในตอนนี้? เพนรีนและเทคโนโลยีการผลิตที่เล็กลงเล็กลง ของ Intel จะเข้าตาผู้ซื้อหรือๆไม่?

พวกเราก็รอดูไปครับ
              ส่วนผมก็แอบเชียร์ AMD ต่อไป (เชียร์ให้ออกตัวใหม่แล้วลดราคา AthlonFX ให้มาอยู่ในโซนบ้านๆบ้าง....จะได้ไปสอย อิอิ)

Comment

อยากเห็นครับ รอต่อไป อิอิ นั่นสิ มันจะมีให้ใส่การ์ดจอเพิ่มมั้ยน้อ

ถ้าใส่การ์ดจอเพิ่มได้อาจได้ใช้ Nvidia ร่วมกับ Ati+Amd รึป่าว

Comment

นั่งจินตนาการถึงเกม FPS ในอนาคตแล้ว...
                  ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.....มันจาสวยขนาดไหนเนี่ยยยยยยยยย

.
                  .
                  .
                  .
                  ว่าแล้วก้อกลับไปซี๊ดดดดดดดด..กับมิยาบิต่อ >o<"
                  Last edited by Zepia; 31 Jan 2007, 19:09:07.

Comment

AMD นี่สุ่มเงียบจิงๆ

Comment

AMD ถือ 4-6 ครับโป้งเดียวจอด ส่วน intel ถือ 5-1ยิงเรื่อย ครับหุๆๆ

Comment

VISIONสุดยอด คิดได้ไงฟะ

Comment

มีข่าวมาว่า

Intel จะส่ง Gimnastic มาสู้กับ Barcelona ของ AMD ถึงถิ่น

Comment

AMD Fusion Processor นี่จาใช้Socket อะไรละครับ ใช่ AM2 หรือเปล่า

Comment

น่ากลัวจะเอาไปทำตลาดฝั่งเครื่องคอนโชนครับ

Comment

ถ้ามันแพงเวอร์เกินไป มันก็ขายไม่ค่อยจะออกหรอก ครับ

ขอให้อย่าแพงกว่า C2D เถอะ สาธุ

Comment

Working...
                                X