Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา ECS 790GX จากนอกนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มี1คำถามECS-K8A780GM-A Black Editionดีมั๊ยพอดีเงินน้อยความรู้ก็ไม่มีช่วยด้วย

Comment

Originally posted by Bunyawat1 View Post
      มี1คำถามECS-K8A780GM-A Black Editionดีมั๊ยพอดีเงินน้อยความรู้ก็ไม่มีช่วยด้วย

ผมใช้อยู่ครับตัวนี้ คู่กับ X2 4800+ ครับ ผมไม่เจอปัญหาอะไรนะ บอร์ดสวยโดนใจครับ ใส่ไฟ UV เข้าไปยิ่งงามเลย มีปุ่มเปิดปิดรีเซ็ต ที่บอร์ดด้วยครับ...555+++

Comment

Originally posted by Arcady View Post
        ถ้าแบบนี้นะ

เอาตังไปลง DFI 790FX M2RS แหล่มกว่าแยะ
        เห็นด้วย

Comment

ต้องรอดู รีวิว ประกอบการตัดสินใจ

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
            ผมว่าสูงกว่าที่คาดไว้เยอะเลย

ไหนๆก็ตั้ง 5พัน น่าจะมีซิ้งค์งามๆลากไปป์ยาวๆหน่อยจะได้น่าซื้อ ถึงจว่าไม่ร้อนก็เถอะ -0-
            ขนาด 790FX M2RS 5800.- ยังเป็นแค่ซิ้งกะจ้อยร่อยเลยท่าน ไม่ต้องคิดมาก อิอิอิ

Comment

Working...
            X