Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพล AX78 ไปแล้ว มารวมผล DFI DARK 790FX มั่งดีกว่า อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะเอา 3.2G ถึงกับต้อง พลีชีบ DELUX เลย เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

VOODOOXT ตกลง บอกหมอฟัน ของโปรโมชั้น CROSSFIRE เลยเปล่าครับ

ปล วันใหนไปอีก งานนี้ ไปด้วย นะ ไปแต่ ค่ำหน่อย ดึกจะได้อยู่ด้วยได้นาน ๆ อิอิ
    Last edited by wikorn; 25 May 2008, 10:51:28.

Comment

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ตายละเพื่อนตูตายก็วันนี้แหละ 5 5 5+ เอาละเว้ยงานนี้ ป๋าวิกร มีแจม เอาฮาล่ะ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
        กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ตายละเพื่อนตูตายก็วันนี้แหละ 5 5 5+ เอาละเว้ยงานนี้ ป๋าวิกร มีแจม เอาฮาล่ะ
        พรุ่งนี้ไม่ได้เหรอ วันนี้ มีธุระ ถ้าได้ พรุ่งนี้ 20.30

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          พรุ่งนี้ไม่ได้เหรอ วันนี้ มีธุระ ถ้าได้ พรุ่งนี้ 20.30
          ยังไม่รุ้เลยพี่ว่าไต๋จะว่างวันไหน

Comment

กระทู้แรงๆ งัดมันขึ้นมา

Comment

ขอแจมด้วยคนนะครับ
              แฮะๆ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                อิๆ จองไว้ก่อน
                สงสัยว่าทำไม PCMark05 มัน ????
                Attached Files

Comment

เออ ดูแล้วสงสัยเหมือนกัน ของท่าน Alexis 9550@2.8 แรม CL4 ได้คะแนนน้อยกว่าท่าน niCe_guY 9550@2.7 แรม CL4 ประมาณ700คะแนน

Comment

ทำไมบอร์ดผมค่า ht link น้อยจังครับแค่ 1300 กว่าเอง ใช้ 9550 260*11 ทดแรมเหลือ 533 แรม bus 800 งงจัง เห็นท่านอื่นๆ 2000 กว่า ผม set อะไรผิดไปหรือเปล่า

Comment

เวงกำ เพิ่งมาเห็นกระทู้ ตอนนี้กะลังเผาๆไปก่อนอุ่นเครื่อง อิอิ แต่รู้สึกแรมมิได้นำพา เหอๆ

Comment

Originally posted by cityblue View Post
                        ทำไมบอร์ดผมค่า ht link น้อยจังครับแค่ 1300 กว่าเอง ใช้ 9550 260*11 ทดแรมเหลือ 533 แรม bus 800 งงจัง เห็นท่านอื่นๆ 2000 กว่า ผม set อะไรผิดไปหรือเปล่า
                        เรื่อง HT นี่แล้วแต่ตัวบอร์ดจริงๆครับ ของผมใส่ก่ะ 5000+BE ยังข้าม 1600ไม่ได้เลยยยย

Comment

แสดงว่ามันเป็นที่ บอร์ดใช่ไหมครับ แล้วจะทำยังไงดีครับ มีทางแก้ไขไหมครับ

Comment

Working...
                          X