Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพล AX78 ไปแล้ว มารวมผล DFI DARK 790FX มั่งดีกว่า อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตาถึงแต่ตังค์ไม่ถึง

Comment

ผมคนเดียวพาพวกมาอีก3 อิอิ ประกอบเองกับมือ 5555+

DFI DK 790FX ผมรุ้คุณก็ใช้!

Comment

...

อ่านแล้วดัน.. ดันดัน มะยมดอง แม้พี่เป้นน้อง พี่ก้จะดัน ...

Comment

เอาไปดูเท่านี้ก่อนแหละกันครับ
          Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:25:33.

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
            เอาไปดูเท่านี้ก่อนแหละกันครับ
            โอ้วเกือบ3.4G แจ่มละครับ สู้ๆ ของผมได้3.3กว่าๆเอง
            Attached Files

Comment

ดัน ๆ ๆ เผื่อมีคนมาแจกความรู้เพิ่ม

Comment

Originally posted by masza View Post
                ดัน ๆ ๆ เผื่อมีคนมาแจกความรู้เพิ่ม
                ลอกด้านบนเลยครับพี่น้อง

Comment

งานเข้าครับ กำลังอัด oc ด้วยความเมาัมันส์ ด้วยความสามารถของ คน2คน VooDooXT + Alexis ที่บัส 290 x11
                  ความเร็วที่3.2G กำลัง ลง วินใหม่เลยครับ และแล้ว เกิดสิ่งไม่คาดฝัน psu เจ้ากรรม บรึม ครับ ไฟแล๊บ กันไปเลยทีเดียว ตอนนี้ได้แต่เป็นห่วง UT790fx ของเพื่อนผม ส่วนอุปกรณ์อย่างอื่น ของผมค๊าบบบ พี่น้อง เศร้าจิต

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                    งานเข้าครับ กำลังอัด oc ด้วยความเมาัมันส์ ด้วยความสามารถของ คน2คน VooDooXT + Alexis ที่บัส 290 x11
                    ความเร็วที่3.2G กำลัง ลง วินใหม่เลยครับ และแล้ว เกิดสิ่งไม่คาดฝัน psu เจ้ากรรม บรึม ครับ ไฟแล๊บ กันไปเลยทีเดียว ตอนนี้ได้แต่เป็นห่วง UT790fx ของเพื่อนผม ส่วนอุปกรณ์อย่างอื่น ของผมค๊าบบบ พี่น้อง เศร้าจิต
                    PSU บรึ้มมม !! ยี่ห้ออะไรใช้แล้วควรบอกต่อ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                      งานเข้า

Comment

System : Boom !
                        Alexis : เสียงอะไรว่ะ
                        VooDooXT : Power ว่ะ
                        Alexis : อะไรนะ ?!
                        VooDooXT : ไฟแล่บเลยว่ะ Power -*-!

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                          System : Boom !
                          Alexis : เสียงอะไรว่ะ
                          VooDooXT : Power ว่ะ
                          Alexis : อะไรนะ ?!
                          VooDooXT : ไฟแล่บเลยว่ะ Power -*-!
                          เป้นไง ฟันคุด เจ็บป่ะเพื่อน รอรับ ของเหลือ500w อยู่นะ โปรเจ็คยังไม่จบ กลับมาอัดต่อก่อนเว้ย

Comment

-*- Boom !! เสียงตังค์หล่นหาย

Comment

ของผม 250*11 ยังไม่นิ่งรอยังไม่ได้ทดแรม รอ burn ไปเรื่อยๆก่อน
                              ท่าน Alexis .. ขอดู data ใน bios หน่อยได้ไหมครับ

Comment

เป้นไง ฟันคุด เจ็บป่ะเพื่อน รอรับ ของเหลือ500w อยู่นะ โปรเจ็คยังไม่จบ กลับมาอัดต่อก่อนเว้ย
                                ปกติ ดึงได้ ไม่ก้อหั่นเป็น 2 ท่อน ก้อดึงได้ ของตู โดนกลอนจนเป็น 10 ชิ้น - -!

เด๋ววันไหนว่าง หิ้วไปอัด จัดไป 55+

Comment

Working...
                                X