Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Desert Online NA Thailand - ไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รายชื่อ สกิล ต่างๆ ของม้าครับ

Comment

Guide สอนทำ Beer ครับ
      วัตถุดิบหาได้จากรอบๆ เมืองต่างๆ เพื่อประหยัดต้นทุนในการ craft

Comment

ใครก็ได้บอกทีครับ

เน็ต 3bb 30Mbps เล่นเซิฟนี้ ปิงเท่าไรครับ

Comment

โหลดยากไหมคะ อยากเล่นค่ะเพิ่งศึกษา

Comment

Originally posted by firstza158 View Post
            โหลดยากไหมคะ อยากเล่นค่ะเพิ่งศึกษา
            NA ต้องซื้อเกมครับแล้วก็ต้องมุดด้วย

Comment

ภาพสวย น่าเล่นมากกก จะมีโอกาสเข้าไทยไหมหนอออ

Comment

ทำไมมันถึงแบนไอพีประเทศอะคะ ขอถามเป็นความรู้หน่อย

Comment

Originally posted by OGM-THAI View Post
                  ทำไมมันถึงแบนไอพีประเทศอะคะ ขอถามเป็นความรู้หน่อย
                  คงเพื่อไม่อยากให้คนประเทศอื่นมาแย่งแบนวิชความเร็วของเกมส์มั้งคะ ยิ่งคนเยอะยิ่งแลค

Comment

มุดแล้วเน๊ตหลุด

ทำไมพอมุดได้แล้วโดยใช้โปรแกรม Tunnel Bear แล้วเน๊ตมันหลุดอะครับทำไงดี พอกดออก Tunnel Bear เน๊ตกะมาเหมือนเดิม งง เลย
                    Last edited by keanu002; 17 Apr 2017, 23:23:04.

Comment

ดันนิส ตอนนี้ไม่ต้องมุดแล้วจ้า

Comment

อยากเกม แบบ กล่องอ่ะคับ ดูใน amazon แล้ว ไม่มีอ่ะคับ *-*

Comment

Working...
                        X