Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crews สำหรับคนเล่น GTA V Online ของแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับใคร ที่ไม่รู้ว่าจะโหลดและจะใช้ Teamspeak3 ยังไงสามารถทำตามรูปด้านล่างได้เลยครับ
    :: โหลด Teamspeak3 ได้ที่นี่ ::

กดNext

กดI Agree

กดNext

กดNext

กดNext

กดNext

กดInstall

กดFinish

หน้านี้ตัวโปรแกรมจะถามเราว่าต้องการตั่งค่าครั้งแรกมั้ยเช่นพวกการตั่งค่าไมล์ ถ้าหากเราไม่ตั่งค่าให้ กดCancel โปรแกรมจะตั่งค่าเป็นค่า มารฐาน

กดYes เพื่อยืนยัน

กดที่ Connections เลือก Connect หรือคีย์ลัดคือ Ctrl+S

จะมีหน้าให้กรอก Saver ให้ใส่ thailandappsdata.com ตามรูป
    และช่อง Nickname ให้ใส่ชื่อที่ใช้ในเกมและ ในวงเล็บเป็นชื่อเล่นใช้เรียกันในเกมครับ ส่วนช่อง Password ไม่ต้องใส่

หลังจากนั้นจะมีห้องเกมต่างๆขึ้นมาให้เลือกที่ห้อง Gand Theft Auto V

เป็นอันเสร็จพิธี เรื่องการตั่งค่าอื่นๆสามารถถามในเกม ผ่านTeamspeak3ได้เลยครับ
    Last edited by XaNos; 29 Jun 2015, 14:22:29.

Comment

• Comment

• ILL-GOTTEN GAINS Update: Part Two Coming to GTA Online Next Week รายละเอียดของแพทใหม่มาแล้วนะครับตามอ่านจากในลิงค์ได้เลย

Link

Comment

• พึ่งเข้า Crews มาใหม่ครับ ชื่อในเกมส์ PickKung

ที่เล่น heists ช่วยคนออกจากเกาะกับคนใน Crews กับไอฝรั่งเกรียนครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• สวัสดีครับ ผมอยากหาเพื่อนทำHeistกับMissionครับ ชื่อsokus35th อยู่OCZT2นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวนะครับผม

Comment

• เล่นมาอาทิตย์นึงแล้วไม่เข้าใจอะไรเลย ช่วยผมทีชื่อมนเกมZHEPHIROTH

Comment

• เข้า TS3 มาหาคนเล่นด้วยกันก็ได้ครับ หรือจะมาสอบถามข้อสงสัยตรงไหนก็ได้ครับ

Comment

• เย็นนี้ไปซื้อไมค์ละครับไม่ไหวเมื่อคืนเล่นขับเครื่องบินไม่เป็นถามใครก็ไม่ได้มึนตึ้บ

Comment

• ผมชื่อ JonGTS หาเพื่อนเล่น Hiest นะครับ แอดมานะครับ

Comment

• เน็ตทรูมีปัญหากับเซิฟหรอครับ จอยยากมากแถมเซฟ Failed อีก เซ็ง

Comment

• Originally posted by homelouis View Post
                          ผมชื่อ JonGTS หาเพื่อนเล่น Hiest นะครับ แอดมานะครับ
                          โอเคครับ

Originally posted by mikemad View Post
                          เน็ตทรูมีปัญหากับเซิฟหรอครับ จอยยากมากแถมเซฟ Failed อีก เซ็ง
                          ปกติถ้าเล่นกับเพื่อนด้วยกันเองจะไม่มีปัญหาอะไรนะครับ แต่ถ้าไป join public อันนี้บ้างครั้งก็จะมีปัญหา (ซึ่งมีปัญหาด้วยกันทุกค่ายครับ)

Comment

• ผม xAlphaXI เพิ่งเริ่มเล่นได้ซักพัก เพื่อนๆแอดกันมาได้ครับ

เล่นเกือบทุกวัน มีไมค์ พร้อมเรียนรู้ครับ

Comment

• คนไทยแอดมาเล่นด้วยกันได้นะครับ Mightiez ^^ วันธรรมดาว่างเล่นเย็นๆ เสาร์อาทิตย์จัดได้ทั้งวัน

มือใหม่ครับ แฮะๆ

Comment

• สวัสดีครับ ขอร่วม ก๊วนด้วยนะครับ TonmaiyaiBazuka

Comment

Working...
                                X