Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• DICE LA ยืนยันแล้วว่าไม่มีแผนทำโปรเจค CTE ต่อแล้ว

งานที่ทำค้างไว้ใน CTE อย่างเช่น แผนที่กลางคืนของ Shanghai กับ Golmud เลยมาไม่ถึง BF4 เวอร์ชันที่เราเล่นๆกัน ซะงั้น..

ปล. รอตามข่าวกันต่อว่า ไดซ์ชุดนี้กำลังซุ่มทำอะไรอยู่ อิอิ

Comment

• อิอิ

Comment

• ..แด่ข่าวหยุดอัพเดท BF4 CTE

Comment

• bf5 จะมาตุลาคมนี้แล้วนิ

เดี๋ยว bf4 ก็เหลือ 150 บาทแล้ว อิอิ

Comment

• Comment

• ยังไม่140 เลย55+ แต่มาก็จัด แน่นอน ชอบทุกภาค

Comment

• Originally posted by akararat View Post
                  Connection to the server has been lost. Please check your internet connection or try again later เน็ต30เมก ก็มาเต็มตลอด ไรหว่า
                  นึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก เกม PVZ Garden Warfare ก็เป็นครับ แลคๆแล้วก็หลุด

Comment

• มีท่านใดใช้ ftth true บ้างไหมครับ รบกวนถามเรื่องปิงเซิฟสิงคโปร์-ฮ่องกง-ญี่ปุ่นทีครับ

Comment

• BTF4 ยัง น่า เล่น อยู่มั้ย ครับ พอดี เป็น ผู้เล่น ใหม่
                      คนยังเล่นเยอะอยู่มั้ย
                      ผมลอง โหลดตัว ทดลอง 7 วัน มา เล่น หาห้อง ยาก มาก
                      ไม่รู้ว่า ถ้าซื้อ แล้ว จะยังเป็นมั้ย

หาพื่อนเล่นครับ

Line : mix272

หรือ ทิ้ง Line , หรือ เฟส ไว้ ก้ ได้ ครับ

Comment

• Originally posted by supermix11 View Post
                        BTF4 ยัง น่า เล่น อยู่มั้ย ครับ พอดี เป็น ผู้เล่น ใหม่
                        คนยังเล่นเยอะอยู่มั้ย
                        ผมลอง โหลดตัว ทดลอง 7 วัน มา เล่น หาห้อง ยาก มาก
                        ไม่รู้ว่า ถ้าซื้อ แล้ว จะยังเป็นมั้ย

หาพื่อนเล่นครับ

Line : mix272

หรือ ทิ้ง Line , หรือ เฟส ไว้ ก้ ได้ ครับ
                        ลองใช้ตัวกรองหา sv. สิงคโปร์-ญี่ปุ่น มีห้องให้เลือกเยอะ ช่วงเย็นขึ้นไปนี่โซนที่ว่าคนแน่นมาก

Comment

• เล่นเยอะ นะ หลาย กลุ่ม หลายห้อง หลายแคลน

Comment

• Originally posted by Nabi View Post
                            มีท่านใดใช้ ftth true บ้างไหมครับ รบกวนถามเรื่องปิงเซิฟสิงคโปร์-ฮ่องกง-ญี่ปุ่นทีครับ
                            ผมใช้ใยแก้วนำแสงของทรู 30/3 สิงคโปร์ปิง 35 ฮ่องกงปิง 65 ญี่ปุ่นปิง 100 ครับ

Comment

• Originally posted by Franc08765 View Post
                              ผมใช้ใยแก้วนำแสงของทรู 30/3 สิงคโปร์ปิง 35 ฮ่องกงปิง 65 ญี่ปุ่นปิง 100 ครับ
                              ขอบคุณครับ ช่วงนี้ล็อคอินเข้าเล่นยากบ่อย กว่าจะเข้าเล่นได้ ~.~

Comment

Working...
                              X