Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• นี่ๆ รู้วิธีปลดแบนของ metabans ไหมครับ

ไม่รู้โดนแบนเพราะอะไร ช่วยผมหน่อย

Comment

• config มันใช้ไม่ได้แล้วเหรอคับพวกตัดเบลอ พวกนี้

Comment

• แมพใหม่มาแล้วครับ อิอิ Battlefield 4 - Legacy Operations น่าเล่นมากๆ

Comment

• map ใหญ่ผมนี่แพ้ทางมากเลยแม่งวิ่งไปไหนก็ไปเสยแต่รถถังไม่ก็ ifv

Comment

• แมพใหม่ รถถังครองเมืองครับท่าน ใครถนัดเล่นรถถังนิ ยิ้มเลย ผมเล่นสไนเปอร์ ปวดหัวเลย กระสุนหมด นิยอมตาย 55+ หาคนเล่นสายซัพพอท ขอกระสุนยากแท้

Comment

• ผมกลับมองว่าแมพใหม่ มีจุดให้ซุ่มตั้ง softlam ยิงรถถังตั้งเยอะนะคับ ตามภูเขาต่างๆ ที่ให้หลบก็มีไม่เยอะ

Comment

• Originally posted by underground1 View Post
                  ผมกลับมองว่าแมพใหม่ มีจุดให้ซุ่มตั้ง softlam ยิงรถถังตั้งเยอะนะคับ ตามภูเขาต่างๆ ที่ให้หลบก็มีไม่เยอะ
                  มันมีเงื่อนไขที่แสนยากอยู่ที่ ใครจะใช่ softlam + ใครบ้างที่ถือ javelin อ่อแล้วอีกอย่างเกมนั้นจะมี Engineer กี่ตัวแล้วต้องตัดพวก Engineer สาย anti air อีก

Comment

• ให้รถถังล๊อกเป้ายิง

Comment

• ไม่มีไรหรอก แค่ชอบเพลง ตอนเข้าเล่นmapใหม่ อิอิ เพราะดี

Comment

• ดุนาทีที่ 3.32 นะครับ มันมีแต่ฮาๆ แต่ผมว่าอันนี้ฮามากๆครับ เหมือนผมตอนที่วิ่งหนีแบบไม่คิดชีวิตแล้วมาตายเอง 55+ ฮาลั่นบ้าน

Comment

• และคลิปนี้นาทีที่ 1.31 ครับ ผมฮามากๆ

Comment

• ชอบเพลง มันเหมือน ฝึกมวยจีนวัดเส้าหลิน 555

Comment

• วิ่งหนีแบบไม่คิดชีวิตแล้วมาตายเองผมก็บ่อยนะส่วนใหญ่จะตกจากที่สูงอะ คือตอนวิ่งหนีมันโดนยิงจนเลือดลดไปเยอะแล้วไม่ทันได้ดูว่าเหลือเท่าไรแล้วโดดลงจากที่สูง(ไม่สูงมาก) ปกติถ้าเลือดเต็มมันจะไม่ตาย

Comment

• Originally posted by [aom]club View Post
                                วิ่งหนีแบบไม่คิดชีวิตแล้วมาตายเองผมก็บ่อยนะส่วนใหญ่จะตกจากที่สูงอะ คือตอนวิ่งหนีมันโดนยิงจนเลือดลดไปเยอะแล้วไม่ทันได้ดูว่าเหลือเท่าไรแล้วโดดลงจากที่สูง(ไม่สูงมาก) ปกติถ้าเลือดเต็มมันจะไม่ตาย
                                ช่ายเลยยครับ ผมเป็นบ่อยวิ่งจากที่สูงไม่มากเหมือนกัน ตายซะงั้น

Comment

Working...
                                X