Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมตัวอย่างภาพอย่างกับ Crysis ภาคแรก แมพก็คล้าย ๆ ด้วย

Comment

• ช่วงนี้แลคแทบทุก server จริงๆ น่าเบื่อมาก
      ตอนBF3ผมเล่น server USA ซะส่วนมากด้วยปิง200กว่ายังเล่นได้นะสบายๆ
      เจอภาค4นี่ปัญหาเยอะจริงๆ

Comment

• Originally posted by playpotonjom View Post
        ทำไมตัวอย่างภาพอย่างกับ Crysis ภาคแรก แมพก็คล้าย ๆ ด้วย
        ผมว่าคล้ายBFBC2ครับ Rushหลายด่านอารมณ์แนวนี้เลย

ช่วงนี้แลคจริงๆ ปิง40ยังแลคเป็นช่วงๆ ขับเครื่องบินนี่ไม่ต้องเลย

Comment

• Comment

• trianlier ไมมันดูน่าสนุกจัง

แต่พอเล่นจริงๆ ไรวะ ไหนวะ วิ่งยิงกันแบบในคลิป

แย่จังเจอแต่ระเบิด อิอิอิออิ

Comment

• อู้หู!!!!!

Last edited by monaza; 7 Oct 2015, 14:57:33.

Comment

• ชื่อคุ้นๆ ทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by Futaba View Post
                  trianlier ไมมันดูน่าสนุกจัง

แต่พอเล่นจริงๆ ไรวะ ไหนวะ วิ่งยิงกันแบบในคลิป

แย่จังเจอแต่ระเบิด อิอิอิออิ
                  ดูแบบ Fan-made ยัง? อิอิ

BORKED

Comment

• เวลายิงจรวดจากคอปเตอร์นี่เราต้องเล็งด้วยขีดIใช่มั้ยครับ

Comment

• สอบถามครับ ไอ้สัญลักษณ์นี้มันคืออะไร มันจะขึ้นตอนเวลา แลคครับ

Comment

• Originally posted by champ24477 View Post
                        สอบถามครับ ไอ้สัญลักษณ์นี้มันคืออะไร มันจะขึ้นตอนเวลา แลคครับ

[/QUOTE]

Comment

• Your Favourite Map is Back - Battlefield 4
                          BORKED

Comment

• มาแน่กับ Holiday Patch ส่งท้ายปีครับ (น่าจะก่อนคริสต์มาส)

ตามคลิปนี่ยังเป็นแค่เวอร์ชันแรก แมพยังปรับแก้กันได้อีกเยอะ (CTE มีแพทกันทุกสัปดาห์)

ปล.อยากให้โหลด CTE มาเล่นกันเยอะๆ อิอิ http://cte.battlelog.com/bf4/

Comment

• deathmatch ไม่ค่อยมีคนเบย

Comment

• Comment

Working...
                                X