Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by [aom]club View Post
    ใช่เน็ตของอะไรครับ BF4 ใช้เน็ต 3 G ของทรู 512k ยังเล่นได้เลยนะครับได้ปิงดีด้วย สิงโป 70-80 จีน 90 - 100 เอง
    แจ่มเลยสงสัยต้องเปลี่ยนใช้เน็ตมือถือเล่นมั่งแล้ว ว่าแต่เคยลองใช้gsmเล่นมั๊ยครับปิงดีมั๊ย

Comment

• Originally posted by sicklab View Post
      เห็นลดราคา ว่าจะซื้อมาเล่นหน่อย แต่ทำไมเซิฟปิง200+ทั้งนั้นเลยหว่าา จะโดนเตะมั้ยเนี่ย
      เลือก โซนเอเชีย แล้ว เลือก พวก สิงคโปร์ ฮ่องกง ปิงไม่เยอะ ครับ

Comment

• เพิ่งกดไป คุ้มจริงๆ 350 บาท

Comment

• Originally posted by underground1 View Post
          ถึงว่า ไม่ต่างจากเดิมเลย - - แต่แมพใหม่ กับ APS ผมคิดว่า Smoke Screen น่าเล่นกว่าถ้ามีคนซ่อมด้วยยิ่งดี
          Smokescreen น่าใช้จริงครับ เข้าใจว่าเค้าปรับการทำงานให้ดีขึ้นแล้ว cooldown เร็วด้วย ขาดก็แต่ Visual effects

Comment

• เพิ่งกลับมาเล่นอีกครั้ง โหลด dlc ใหม่ เข้าไปเล่นแล้วโดนแบน TT

เล่น locker เห็นใช้ลูกซองกันเป็นตับ เลยร่วมด้วย เจอคนแคลนเดียวกับแอดมินหาว่าแฮคแล้วก็โดนแบน ครบสูตรเบย

Comment

• เพิ่งจะเห็นว่า locker ฐานฝั่ง us หน้าผาตรงบันไดเดี๋ยวนี้มันทำเป็นเขตนอกแผนที่ไปแล้วขึ้นไปยืนได้ 10 วิ สงสัยทำให้ฝั่งรัซเซีย rape ฝั่ง us ยากขึ้น

Comment

• I5 2500k cpu 100% ตลอด มีทางแก้มั้ยครับนอกจากอัฟเปลี่ยน Cpu

Comment

• Originally posted by nea View Post
                  I5 2500k cpu 100% ตลอด มีทางแก้มั้ยครับนอกจากอัฟเปลี่ยน Cpu
                  ไม่ oc ก็ต้องเปลี่ยนคับ เคยใช้เหมือนกัน เปน i7 ก็สบายเลยคับ

Comment

• Originally posted by underground1 View Post
                    ไม่ oc ก็ต้องเปลี่ยนคับ เคยใช้เหมือนกัน เปน i7 ก็สบายเลยคับ
                    i7 อะไรครับ

Comment

• Originally posted by nea View Post
                      i7 อะไรครับ
                      i7 3770K คับ แต่ตอนนี้ใช้ 4770 แล้ว

จริงๆ i7 2700K ก็น่าจะพอและคับ เปลี่ยนแล้วใช้งานสบายขึ้นเยอะ

Comment

I5 2500k cpu 100% ตลอด มีทางแก้มั้ยครับนอกจากอัฟเปลี่ยน Cpu
                        ผมก็ I5 2500k ไม่ถึง100 ลองลงวินโดใหม่ดู

Comment

i7 3770K คับ แต่ตอนนี้ใช้ 4770 แล้ว

จริงๆ i7 2700K ก็น่าจะพอและคับ เปลี่ยนแล้วใช้งานสบายขึ้นเยอะ
                          Originally posted by GIG GIG View Post
                          ผมก็ I5 2500k ไม่ถึง100 ลองลงวินโดใหม่ดู
                          [ATTACH=CONFIG]3435917[/ATTACH]
                          พึ่งลง w8.1 ไปไม่นานครับ แต่เท่าที่หาข้อมูลดู i5 2500k ส่วนใหญ่ก็ 100 % ของท่านใช้ วินโด้อะไรครับ

Comment

คงต้องรอไปอีกหน่อยครับพึ่งถอย 970 ไป "ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

พึ่งลง w8.1 ไปไม่นานครับ แต่เท่าที่หาข้อมูลดู i5 2500k ส่วนใหญ่ก็ 100 % ของท่านใช้ วินโด้อะไรครับ
                              ใช้มาหมดแล้วครับ 7 8 8.1 ตอนนี้10 ไม่ถึง100%

Comment

• ผมว่าไม่เกี่ยวกับ cpu หรอกครับ i3 ยังเล่นได้เลยhttps://www.youtube.com/results?search_query=i3+bf4

Comment

Working...
                                X