Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตูจะซื้อแท้เพราะงี้ละ - - ........ เฮ้อ

วันนี้เจอปัญหา Crash บัดซบมาก เรียก Save ตัวหลักไม่ได้ ( ขนาด Restory แล้วนะ )

Comment

• Originally posted by [B] View Post
      ซื้อแท้ไปเลยครับ หมดปัญหา ทุกอย่าง
      ผมก็ว่างั้นแหละครับ ถ้าอยากออนซื้อแท้ดีกว่า 599.-

ไม่ต้องนั่งปวดหัวแก้ crack ทุกครั้งที่อัพ patch เซฟก็ไม่หาย add เพื่อนก็ได้ ปัญหาจุกจิกไม่มี

Comment

• อยากเล่น ขอไปโหลดก่อน

Comment

• มันเล่นกะเพื่อนไม่ได้อ่าคับ แบบ กด join game ไม่ได้อ่าคับ หาห้องเพื่อนไม่เจอด้วยอ่าคับ ต้องทำไงอ่ะคับ ???

Comment

• ด่าน 1 เข้าไปไม่เจอใครเลยอะ ได้ยินแต่เสียงคนพูดๆ -*-

Comment

• ปัญหาผมก็แปลกๆมากเลยครับ ผมจะเล่นกับเพื่อน ทั้งหมด 3 คน ถ้า คนแรกจอยกับคนที่สอง คนที่สามจะจอยไม่ได้ซะงั้น หรือถ้าคนแรกจอยกับคนที่สาม คนที่สองก็จะจอยไม่ได้ หรือหาห้องไม่เจอ ซะงั้น

สรุปคือ ผมเล่นกันได้ 2 คนเท่านั้น คนที่สาม ทำยังไงก็จอยไม่ได้ ยังงี้เป็นเพราะอะไรครับ งงๆ น่าจะเป็นเพราะ tunngle หรือเปล่าครับ

Comment

• ทำไม จอย คนอื่นไม่ได้อ่าคับ tunngle อะ แต่ คนอื่นเข้า ห้องผมได้นะ ไม่เข้าใจ

Comment

• เล่นมาจนจบไป2ตัวละครละ ผมยังหาวิธีแก้เวลาเลื่อเมาส์เร็วๆแล้วจอเป็นเส้นๆไม่ได้เลยครับ
                  เฟรมเรทก็เยอะนะต่ำสุด80 ยกเว้นปาโมโลทอป ร่วงเหลือ60เลย การ์ดจอ ATI HD5770 900/1300
                  ลองมาตั้งแต่ไดร์วเวอร์ 11.7 ยัน 11.10 ก็เป็นเหมือนกันหมด เวลาเลื่อนเมาส์จะเป็นเส้น
                  เกมอื่นเช่น เลฟ2 สตรีทไฟเตอร์ ไม่เห็นเป็นเลยเล่นได้ปกติ จะแก้ยังไงดีครับ T^T

Comment

• ตอนนี้เล่นยังเล่น coop กันอยู่ได้เปล่าครับ ผมเล่นไม่ได้แหละ

Comment

• ตอนนี้เล่น Co-op ผ่าน Tunggle ดีที่สุดครับ เพราะใช้งานหากันเจอง่ายกว่า Hamchi เยอะแต่เสียอย่างเดียวพิมพ์ไทยคุยกันตรง Lobby ห้อง Tunggle ไม่ได้

Comment

• ทำไงอ่าครับ คนอื่นjoinผมได้ แต่ผมหาห้องใครไม่เจอเลยครับ

Comment

• ทำไงให้มัน non-steam ครับ พอเวลาไม่ได้ต่อเน็ตยกไปเล่น มันฟ้องหาแต่สตรีม อ่าคับ

Comment

• เพิ่งซื้อมาพอดีโหลดเสร็จ มีปัญหาเลย คือเล่นไปสักพักแล้วจอดำไป แปบแล้วก็ครับมาเล่นได้อีก แล้วก็ดำอีกแบบนี่2-3รอบ แล้วก้เด้ง มา

สเปค win7 64bit I5 2500k+gtx 560 ti
                            ตอนแรก ใช้ drivers 285.36 ก็เป็น เลยมาใช้ 280.26 ก็ยังไม่หาย หรือเป็นที่ตัวเกมครับ โหลดตรงจาก Steam เลยใครมี วิธีแก้ หรือใช้ drivers v. ไหนกันบแกที่ครับ อาการเด้งเหมือน BF3 เลย ฮือๆ

Comment

• ไม่ลองทำ dead rising 2 ภาคใหม่ดูอ่ะท่าน

Comment

• Originally posted by cocoamix View Post
                                ไม่ลองทำ dead rising 2 ภาคใหม่ดูอ่ะท่าน
                                กำลังจัดเตรียมของอยู่จ้า วิธีทำก็จะเหมือนๆ LostPlanet 2 , Resident Evil 5 ครับ

Comment

Working...
                                X