Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังไงก็ไม่ขึ้นโฟลอื่นเลยนอกจาก 17510

Comment

• อยู่ดีๆ ก็เล่นได้ซะงั้น +- -

Comment

• ใครเข้าเกมจากเซฟเดิมแล้วเด้ง มีวิธีแก้ครับ
        http://www.overclockzone.com/forums/...B8%A5%E0%B8%A2
        ตามนี้เลย อ่านตรงกรอบที่เขาแปะไว้เป็นภาษาอังกฤษนะครับ

Comment

• เอาเซฟเก่าไปทับตัวโฟลเดอร์ 17510 ได้ แต่ทำโฟลเดอร์ใหม่ 42500 หรือ 42510 มันไม่เข้าโฟลเดอร์
          สร้างตัวละครใหม่แบบลบเซฟหมดมันก็ขึ้นโฟลเดอร์ 17510 อย่างเดียว ทั้งที่เอา Patch 24/09/54 ไปทับใน System32 แล้ว
          หรือผมเข้า steam ผิดตัว เพราะลงมันทั้ง Smart และ Cracked แต่ลง Cracked ทีหลัง

Comment

• smart steam ใข้ไม่ได้แล้ว greenluma ใช้แทนได้ไหม

Comment

• Originally posted by artkung88 View Post
              เอาเซฟเก่าไปทับตัวโฟลเดอร์ 17510 ได้ แต่ทำโฟลเดอร์ใหม่ 42500 หรือ 42510 มันไม่เข้าโฟลเดอร์
              สร้างตัวละครใหม่แบบลบเซฟหมดมันก็ขึ้นโฟลเดอร์ 17510 อย่างเดียว ทั้งที่เอา Patch 24/09/54 ไปทับใน System32 แล้ว
              หรือผมเข้า steam ผิดตัว เพราะลงมันทั้ง Smart และ Cracked แต่ลง Cracked ทีหลัง
              ****ก่อนทำการแก้ไขทุกครั้งต้องออกจากสตรีมก่อนนะครับ****
              ลองดูที่ steam_apid.txt ดูครับ ว่าเป็นเลขเวอร์ชั่นอะไร ต้องเป็น 42510 นะครับ ถ้าไม่มีให้โหลด Crack Co-op 1.2.0 http://www.mediafire.com/?lv02v20mmecbc0k ไปวางทับเลยครับ
              จากนั้นเข้าเกมตามปกติ ลองเล่นตัวใหม่ให้มันเซฟแล้วออกมาจะมีโฟลเดอร์เกมเพิ่มขี้นมา ให้มองหา 42500 นะครับ ไม่ใช่ 42510 จขกท. เขาบอกเลขผิด จากนั้นให้วางเซฟเก่าทับแล้วเข้าเกมครับ

Comment

• เล่นใหม่ ลง Crack 1.2.0 อีกรอบ รัน Steamใหม่ เซฟผมก็ยังเป็น 17510 เหมือนเดิมงะ - -

Comment

• หาห้องเจอแต่เข้าแล้วหลุดตลอดเลย ครับ

Comment

• tunngle เหมือนจะเน่าๆไงไม่รุ็เข้าตอนแรกเจอคนครับ ในเกมเจอห้องพอ สักพักคนใน chat หายหมดหาห้องไม่เจอด้วย - -* ยังไง

Comment

• Originally posted by MeSaaa View Post
                      ได้สร้างFolderชื่อ 17700 ไว้ในsteamหรือยังครับ?
                      เอ๋ ต้องสร้างโฟลเดอด้วยเหรอครับไม่ยักรู้

Comment

• Originally posted by cocoamix View Post
                        เอ๋ ต้องสร้างโฟลเดอด้วยเหรอครับไม่ยักรู้
                        เจ้า 17700 มีอยุ๋แล้วนะ มันเป็นตัวเก่าที่เราเล่นอ่ะ แต่ถ้าลง patch ใหม่แล้วเล่นจะเกิดตัว 42500 มาให้ย้ายข้อมูลไป รี สตีม เล่นต่อ อิอิ

Comment

• ผมลง patch ก็ยังไม่ขึ้นโฟลเดอร์ใหม่เลย ต้องเอาไปวางตรงไหนหรือเปล่าครับ คงจะเอาไปวางผิดที่

Comment

• ลงตัว Crack Co-op 1.2.0 รู้สึกเวลาเล่นจะกระตุกนิดๆใครเป็นกันบ้างมั้ยครับ แต่ออนไลน์ได้ปกติ

Comment

• ซื้อแท้ไปเลยครับ หมดปัญหา ทุกอย่าง

Comment

• Originally posted by [B] View Post
                                ซื้อแท้ไปเลยครับ หมดปัญหา ทุกอย่าง

599 เล่นได้ตลอด add เพื่อนก็ได้ ตามใจ

Comment

Working...
                                X