Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามหน่อยครับว่าทำยังให้ join กันเกินกว่า2คน

Comment

• Originally posted by atinasword View Post
      ลองย้ายแล้วครับ แต่เซฟก็ยังไม่เห็นขึ้่น -- --
      เหมือนกัน

Comment

• Originally posted by gantarat View Post
        เหมือนกัน
        ขอโทษจ้าให้เปลี่ยนลง 42500 นะครับ ขอโทษทีจ้าา

Comment

• -.- เออ ผมก็ว่าอยู่ งั้นก็ต้องแก้ Patch จาก 42510 เป็น 42500 ใช่ป่าวครับ

--------------

ก็ยังไม่เห็น save เก่าอยู่ดีแหะ

ยังไงขอวิธีโดยละเอียดได้ไหมครับ เป็นภาพจะดีมากกกกกกกกกกกกกก เลย
          Last edited by atinasword; 25 Sep 2011, 14:46:25.

Comment

• เอ ถ้าเราเปลี่ยนชื่อโฟลเดอจากเวอชั่นเก่าเป็นเวอชั่นใหม่ไปเลย น่าจะได้นะครับ คือเปลี่ยนแล้วก็รีสตาทสตีมนะ เพราะถ้าแค่ย้ายปกติมันขึ้น corrupted save อะไรนี่แหละ

Comment

• copy เล่นได้ไหม ค๊าบบ

Comment

• ได้ครับ

Comment

• ผมเห็นห้องแล้ว แต่ Join ไม่ได้ อะครับ งง เลย

Comment

• เปลี่ยนชื่อโฟลเป็น 42500 แล้วมันก็ขึ้นโฟล 17510 อีกอะครับ

Comment

• ผมทำงี้ครับ ลงแล้วเล่นใหม่ ให้มันขึ้น folder 42500 เอง แล้วค่อยออกมาย้ายจาก 177ไป425 ใช้ได้ปกติ

Comment

• ผมเล่นใหม่มันก็ขึ้นโฟล 17510 - -
                        ที่ว่าลงใหม่นี่คือลงอะไรครับ
                        Last edited by artkung88; 25 Sep 2011, 19:40:30.

Comment

• เอ๋ tunngle เน่าอ่ะเปล่า หาใครไม่เจอเลย ตอนเย็นๆเล่น 4 คนอยุ๋เลย -*-

Comment

• Originally posted by artkung88 View Post
                            ผมเล่นใหม่มันก็ขึ้นโฟล 17510 - -
                            ที่ว่าลงใหม่นี่คือลงอะไรครับ
                            คือสั่งเกตุเอาครับ ถ้า ของเดิม 17700 แล้วลง patch ที่เค้าให้มาแล้ว แล้วเซฟจะหาย ให้เล่นตัวใหม่ไปครับ พอถึงเข้าหน้าที่บังคับได้ให้ออก ใน โปรเดอร์ สตีมจะได้ folder เลขใหม่มาให้เอา ข้อมูลเดิม 177 ย้ายไปใน folder ใหม่แล้ว re สตีมครับ

Comment

• เล่นผ่าน garena tcg จะเจอง่ายกว่าไหมนิ

Comment

• ต้องการไฟล์ steam_appid.txt ที่เป็น 42500 อะครับ ใครมีมั้ง ตัวใหม่ที่ให้โหลดมัน 42510 - -

Comment

Working...
                                X