Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่นเกมนี้แล้วปรับออฟชั้นไม่ได้ไม่รู้เป็นอะไรครับ ใครก็ได้ช่วยบอกผมที

Comment

• แผทใหม่ที่อัพนี่ มีอะไรต่างไปจากเดิมมั่งครับ
      Last edited by cocoamix; 18 Sep 2011, 20:16:18.

Comment

• Originally posted by Topperz View Post
        ของแท้ราคาเท่าไหร่ครับ สนใจๆ
        ผมซื้อ key ให้เค้าปลดล็อคใน steam จากเว็บนี้ครับ 599 เอง

http://www.digitalkeystore.com/

Comment

• เฮ้ยราคาน่าสนมาก 599 -.-* เห็นเพื่อนบอกว่าเป็นพัน เด๋วรอ คริสต์มาสค่อยซื้อฮะ 555+
          (ถ้าคนไม่เลิกเล่นหมดก่อนนะ)

Comment

• เล่นผ่าน Hamachi ไม่แลคกันเหรอฮะ

-.-

Comment

• *** Update ตอนนี้ผมได้ขอห้องกับทาง Tunggle ไว้แล้ว Search เลยชื่อว่า "Dead Island [TH]"

สามารถจอยมาเล่นกับคนไทยด้วยกันได้เลยจ้า ^-^ อย่าลืมปรับเป็น Lan กันด้วยละ

Last edited by ketaro121; 19 Sep 2011, 01:29:12.

Comment

• กดเข้า แชทรูมในสตีมไม่ได้อ่ะ ไม่ทราบเป็นที่อะไรจ้ะ

Comment

• Originally posted by Nesta2312 View Post
                  กดเข้า แชทรูมในสตีมไม่ได้อ่ะ ไม่ทราบเป็นที่อะไรจ้ะ
                  ต้องมีเกมจาก Steam แท้ๆ 1 เกมโดยการซื้อก่อนจ้า ^-^

Comment

• Originally posted by ketaro121 View Post
                    ต้องมีเกมจาก Steam แท้ๆ 1 เกมโดยการซื้อก่อนจ้า ^-^
                    ต้องทำยังไงอ่ะจ้ะ รึไปลองเข้าผ่าน Tunngle ดู

ถ้าเกิดเปิด Tunngle แล้วต้องออน สตีม ไว้ด้วยป่าวอ่ะจ้ะ

Comment

• ตอนนี้มีปัญหาอีกแว้ว สมัคร Tunngle ไปแล้วล๊อกอินไม่ได้อีก

T^T เศร้าอย่างแรง

Comment

• Originally posted by Nesta2312 View Post
                        ต้องทำยังไงอ่ะจ้ะ รึไปลองเข้าผ่าน Tunngle ดู

ถ้าเกิดเปิด Tunngle แล้วต้องออน สตีม ไว้ด้วยป่าวอ่ะจ้ะ
                        ถูกต้องครับ ถ้าไม่เปิดจะเข้าเกมไม่ได้ครับ

Originally posted by Nesta2312 View Post
                        ตอนนี้มีปัญหาอีกแว้ว สมัคร Tunngle ไปแล้วล๊อกอินไม่ได้อีก

T^T เศร้าอย่างแรง
                        ลงTunngle แล้ว Restart เครื่องหรือยังครับ ^-^

Comment

• ทำไมผมเข้าห้อง Dead Island [TH] แล้วมันไปโผล่ห้องอื่นละเนี่ย
                          Last edited by Sallyuk; 19 Sep 2011, 02:49:42.

Comment

• Originally posted by Sallyuk View Post
                            ทำไมผมเข้าห้อง Dead Island [TH] แล้วมันไปโผล่ห้องอื่นละเนี่ย
                            ิ่อ้าวไหงเป็นงั้น โหะๆ

Comment

• เย้ ห้องไทยมาแล้ว

Comment

• อ่าเล่นออนไลด์ได้แล้ว แต่เซฟเดิมเวล31แล้วมันเข้าแล้วเด้งปิดเกมตลอดเลย แก้อย่างไรดีคับ เสียดาย อะ แล้วถามนิดเงื่้อนไขที่จะเห็นกันในgamelobby นี่คือยังไงหรอคับ ต้องอยู่แมปเดียวกันหรือเวลใกล้กัน เพราะผมเข้าไปเจอคนเวล50ด้วย

Comment

Working...
                                X