Announcement

Collapse
No announcement yet.

Split Second Online มารวมกันที่นี่เลยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอิกท่าระบบแบบIw ผมไม่เคยหาห้องเจอเลยนะนั่น (Maxnetอ่ะ - -)
    จะลองแอดเพื่อนดูละกันคับเผื่อเล่นได้ชื่อผม wind06 นะออนไลน์อยู่
    มีคนชวนเพื่อนแล้วมันจะไปโผล่ใหนน้อ

Comment

ส่วนตัว สร้าง Private แล้วชวนเพื่อนเข้ามามากกว่าครับ หรือไม่ก็เล่น Public เลย เจอฝรั่งเยอะดี
      เล่นสะใจ ครับ เพื่อน 1 คนกับ บอท อีก โอว ตู้มตาม ตู้มตาม สะใจจริงๆ

---

Black bird ของ LP ก็กำลังดีน้ะครับ
      Last edited by vazabisong; 23 May 2010, 16:18:42.

Comment

Originally posted by Joelshi View Post
        ลองออนไลน์ดูแล้ว หาห้องยากพอสมควร แต่เล่นได้ไม่แลคน้ะ

แต่เพื่อนจอยด้วยกันไม่ได้ซะงั้น

ลองเล่นแบบแลนผ่านฮามาชิดู หาห้องสบาย เล่นได้เรื่อยๆ
        Hamachi ได้หรอคับ ทำไงอะ

Comment

เล่นด้วยคนดิ 555+

Comment

ผมเคลียแล้ว เหลือมาเก็บรถอีกคัน T_T ต้องนั่งเล่นซ้ำ เสียเวลามากๆ

Comment

โหลดออนไลน์ผมเข้ามาแล้วเจอหน้าแบบนี้ ทำไมมันกดอะไรก็ไม่มีอะไรเกิดขี้นเลย ทำได้แค่
              เปลี่ยนชื่อเท่านั้น พาสก็ใส่ไม่ได้......

Comment

กด TAb สิคับแล้วมันจะเลื่อนมาใส่พาสได้น่ะ
                - -เน็ตผมหมดอนาคตกับห้อง Public ละหาไม่เจอซักทีเอ้อมีใครเล่นฮามาชิอยู่บ้างคับเนี่ยทักไปไม่มีใครตอบซักคนไม่ได้ลองซักที

Comment

Originally posted by satan06 View Post
                  กด TAb สิคับแล้วมันจะเลื่อนมาใส่พาสได้น่ะ
                  - -เน็ตผมหมดอนาคตกับห้อง Public ละหาไม่เจอซักทีเอ้อมีใครเล่นฮามาชิอยู่บ้างคับเนี่ยทักไปไม่มีใครตอบซักคนไม่ได้ลองซักที
                  ขอบคุณคร้าบบ งงตั้งนาน

Comment

อ่า....เข้าได้แล้ว งมตั้งนาน ขอบคุณมากๆครับ

Comment

กำ แค่ tab เนี่ยนะ - -"

เล่นคนเดียวจะจบละ เหลืออีก 2 ep จนถึงตอนนี้ มีได้ที่2 แค่ 4อัน ที่เหลืองทองกินหมด เหอๆ
                      จะบอกว่า Elite อันดับตอนจบโคตะระจะมั่วเลยอ่ะ
                      ผมวิ่งๆอยู่ เพิ่งระเบิดไอ raptor ไปตรงหน้า พังไป แล้วหันไปมองหลัง rigg เบียดมาติดๆ พอเข้าเส้นชัย
                      ก็เห็นมันตามหลังมาอยู่ แต่พอขึ้นสถิติมา ไอ raptor ดันมาที่2ซะงั้นอ่ะ

อุตสาเห็นคะแนนมันจี้ๆเรามาก็อุตสาเล่นแต่มัน สรุปไม่มีผลเลยสินะ - -"

Comment

นี่ครับเล่นผ่านฮามาชิ แต่ก๋เข้าที่ตัวออนไลน์เมหือนกันครับสามารถสร้างห้องไพรเวตได้

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=130359

มาเล่นกันเยอะนะครับ

ผมเล่นแล้วมันมาก IgNobLe เจอก็แอดมาเล่นด้วยกันได้นะครับ

Comment

เวลาปลดล็อก ต้องทำยังไงเหรอครับ ผมเล่นตั่งนาน ยังไม่เห็นมีอะไรเลยครับ

Comment

Working...
                          X