Announcement

Collapse
No announcement yet.

Split Second Online มารวมกันที่นี่เลยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Tunza! View Post
    ไม่ใช่ครับ
    หมายถึงเราจะใช้ได้เฉพาะรถที่ปลดล็อคแล้วเท่านั้น
    คือ สมมุติอีกคนเขาเล่นจนจบปลดล็อครถหมดทุกอย่างแล้ว เขาก็สามารถเอารถเร็วๆมาใช้ได้ เพราะเขาปลดแล้ว
    แต่ถ้าเราเพิ่งเริ่มเล่น เราก็ใช้ได้แค่รถที่เราปลดมาแล้วมาแข่งกับเขาเท่านั้น
    แต่เรื่องจอย จอยได้หมดครับ แล้วแต่ดวงว่าเราจะต่อติดหรือเปล่า - -"
    อ่อครับคิดว่าเป้นแบบที่ผมคิด=w= แต่จะว่าไปผมลองคอนเน็คดูไม่ค่อยจะมีคนเข้าเลยนะครับเนี่ย=w="

Comment

ออนไลน์คุยกันไม่ได้แหะ= ="

Comment

รบกวนหน่อยครับ ถ้า จขกท. อัพเดทอยู่รบกวนช่วยบอกไอดีกันหน่อยครับเราจะได้แอดเพื่อนเล่นแบบ Splinter cell ได้ครับ

ของผม karas100 เช่นเดิมนะครับ

Comment

มีใคร Maxnet แพกเกจธรรมดาเล่นออนไลน์ได้บ้างน้อหาไม่เจอซักห้อง
          Edit:ผมแอดห้องฮามาชิแล้วทำไงต่อรือคับช่วยแนะนำที
          Last edited by satan06; 23 May 2010, 01:17:49.

Comment

มันต้องสมัครออนไลน์ตรงไหน ยังหาไม่เจอจริงๆ...

Comment

ผมแค่ เข้าออนไลน์ แล้วมันจะถามหารหัส ผมก็กรอก รหัส ที่ผมอยากได้ไป
              ทำครั้งแรกมันอาจจะบอกไม่เจอ Acount แต่ ทำ ครั้งที่ 2 เข้าไปได้เลย พอออกเข้าเกม ใหม่

มันก็ไม่ถามพาสละ เข้าได้เลย

Comment

อยากเล่นด้วยยจัง

Comment

ผมก็เล่นอยู่คับ ออนไลน์ใส่ไอดีได้เลย ส่วนผ่านฮามาชิรอทดลองอยู่คร้าบ

ใครจะเล่นแอดมาได้นะครับชื่อ IgNobLe

odafla@hotmail.com ครับ

อ่าเล่นทั้งวันคับถ้ายังออนเอ็ม

Comment

ขอเล่นจบก่อนละกานครับ

Comment

เออ้อ จะบอกไว้ก่อนว่า
                      ถ้า offline กันอยู่จะ add friend ไม่ได้ครับ
                      ความกากอีกอย่างของเกมนี้นอกจากคุยกันไม่ได้ - -"

Originally posted by armyman View Post
                      มันต้องสมัครออนไลน์ตรงไหน ยังหาไม่เจอจริงๆ...
                      เข้าออนไลน์ไป แล้วใส่ ID Pass ที่เราต้องการเลยครับ พอเข้าครั้งแรกมันจะถามว่า
                      ID ไม่มีชื่ออยู่ คุณต้องการสร้างใหม่หรือไม่ ก็ Enter ไปเลย
                      แล้วจากนั้นก็เข้าไปชิวๆ

แต่ถ้าขึ้นว่า Pass ผิด แสดงว่ามีคนใช้ ID นี้ไปแล้ว ให้ลองเปลี่ยนชื่อดู

Comment

ผมชื่อ VOLumE35

Comment

มันยังไงครับทำไมผมเข้าไปไม่เจอห้องเลย มาบอกต้องรอคนยังไงหรอครับอธิบายที

Comment

Originally posted by akekanos View Post
                            มันยังไงครับทำไมผมเข้าไปไม่เจอห้องเลย มาบอกต้องรอคนยังไงหรอครับอธิบายที
                            เป็นเหมือนกันคับเข้าไปออนไลน์ทีไรไม่เจอใครเลยกลายเป็นสร้างห้องเองซะงั้น
                            ฮามาชิก็ใช่ไม่เป็น -*-
                            ลองแอดเพื่อนในเกมดูเด้งเฉยเลย
                            Last edited by satan06; 23 May 2010, 15:33:14.

Comment

เล่นกับเพื่อนมัน มากๆ ใช้ เทรนเนอร์ทั้งคู่ ตู้มตาม ทั้งแมพเลย 555

Comment

แล้วแต่ดวงจริงๆครับ เพราะมันจะหาห้องให้เอง เหมือน iwnet เยย - -
                                ไม่มีห้องให้เลือก ถ้าไม่เจอห้องมันจะให้เราเป็นหัวห้องเลย ทำใจ เหอๆ

ปล. ใครมีเพลง Soundtrack มันมั่งอ่ะ เล่นไปแล้วชักมันส์กับเพลง 555

Comment

Working...
                                X