Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้อง UPDATE รายชื่อของสมาชิกแคลน [SK]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร kill ผมไปง่าตอนไหน อ่าไม่เป็นไรครับถ้าไม่ได้เจตนา

Comment

• SK=Social Kangaroo

>.<

Comment

• ขุดๆ ช่วงนี้ไป ตจว.บ่อยไม่ค่อยได้เลน เลย

เดียววันนี้จะไปลุยต่อละ

Comment

• มีคนดันให้ด้วย 555

Comment

• ดันหน่อย เหอเหอ เล่น bf 4 Id BananaAche ครับ หายไปไหนกันหมดหว่า

Comment

• แคลนผมไม่มีคนเล่น bf แล้วครับ แต่แคลนยังอยู่ เล่นเกมอื่นกัน ฮ่าๆ

Comment

• BF เกมไรไม่รู้จัก แว๊นดีกว่า ^^

Comment

• ว่าแต่เล่นเกมไรครับ

Comment

• มารายงายตัวครับ =SK.14=GigGaBite(กร)
                    โหกระทู้ยังอยู่อีกหรอ เคยเล่นสมัย BFBC2 ตอนนี้เลิกเล่นเกมส์มา 3-4 ปีแล้วอยากกลับมาเล่นอีก แต่ไม่มีการ์ดจอ

Comment

• เลิกๆกันหมดแล้วครับ ตอนนี้ก็มีแต่ HON FIFA15 ที่ยังเล่นกันอยู่
                      BF เลิกกันหมดแล้วครับ

Comment

• หายๆไปกันหมดอิอิอดีตเคยอยุ่แคลนนี้

Comment

• Bf 2042 nick BananaAche แอดมาได้

Comment

• bf 2042 FX5500 เจอกันในเกมส์ก็แอดได้ครับ

Comment

Working...
                            X