Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้อง UPDATE รายชื่อของสมาชิกแคลน [SK]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอด skype มาได้เลยครับ อ่านได้ที่หน้าแรก

Comment

• เหยด ชุด SA ยังไม่แห้ง 3 ทิด แล้วววววว

Comment

• เดือนนี้ผมเซงสุด ย้ายมาอยู่กับแฟน แฟนใช้เน็ต TOT ปิงแมร่งเยอะชิบหาย ก่อนหน้านั้นผมใช้ true ปิงไม่เยอะเลยเล่นได้ใหลลื่น ช่วงนี้เลยไม่ค่อยได้เล่น รอเดือนก่อนเดียวติด True และเจอกันครับ

Comment

• Originally posted by volkzzz View Post
          ขอสมัครด้วยคนได้ไหมครับ โพสที่ saluzi ไว้แล้ว แต่มาโพสที่นี่อีกทีเพื่อความชัวร์

เห็นว่าใช้ skype สื่อสารกันด้วย แสดงว่ายังงี้ทีมเวิร์คต้องเยี่ยมเลย

ผมกำลังหาแคลนที่มีทีมเวิร์คดีๆอยู่ครับ เพราะเวลาเล่นแล้วเบื่อมากๆเวลาทีมเล่นไม่มีทีมเวิร์ค

ปกติสไตล์เล่นผมคือไม่เน้นเก็บคิลครับ เน้นซัพพอร์ตทีม เล่นได้ทุกสาย ยกเว้นสไนระยะไกล (เป็นแต่สไนบู๊)

ยังไงรบกวนติดต่อกลับด้วยนะครับ
          ยินดีต้อนรับเข้าแคลน sk ครับ แคลนเกรียนมีระดับสำหรับคนวัยโจ๋

Comment

• Originally posted by funkanddown View Post
            ยินดีต้อนรับเข้าแคลน sk ครับ แคลนเกรียนมีระดับสำหรับคนวัยโจ๋
            lol

Comment

• Originally posted by funkanddown View Post
              5555+

Comment

• ดันไปยาวๆ อยากเล่นแบบเกรียนๆ อ่ะ อิอิ

Comment

• กำ ผมละอยากเล่นแบบดีๆ ยกแคลนไปเล่นกันแบบเป็นทีม -_-"
                  วันก่อนเจอ iMz ยกแคลนมา 5-6 คน โหดมาก ทีมผมสู้ไม่ได้เลย
                  อยากเล่นแบบนั้นบ้างอะ ทีมเวิร์คดี เข้าขากันมากๆ

ของเราดูเหมือนเล่นก็เล่นเฉยๆอะครับ ไม่เห้นสื่อสารกัน หรือเป็นทีมกว่าตอนเล่นคนเดียวสักเท่าไรเลย (อันนี้พูดจากเท่าที่เห็นครับ)

Comment

• ออนskype บ้างครับ ....

Comment

• Originally posted by vader007 View Post
                      ออนskype บ้างครับ ....
                      ผมออนเฉพาะช่วงที่เล่นยาวๆอะครับ ถ้าเกิดเข้าไปเล่นแค่ตาสองตาก็ไม่ได้ออนอะครับ
                      พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น เลยไม่ได้ออนเลย

Comment

• เมื่อวานก็เล่น ทีมครับ เล่นกันแบบขำๆกันไป ไม่เครียดมาก

Comment

• ผมขอสมัครเป็นสมาชิกแคลน [SK] รู้สึกเหมือนพี่ volkzz เลยว่า โดน iMz ยำ เลยอยากมีทีมจะได้ชนะรวดทุกตาด้วยความสามัคคีภายในแคลน ^^ (ผมเล่นไม่เก่งน่ะ แต่น่าจะพอเข้าขาคนภายในแคลนได้อยู่ ^^)

Comment

• ad skype
                            Ake.Ka.Nos
                            แคลนนี้ เล่นสนุกๆ ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by vader007 View Post
                              ad skype
                              Ake.Ka.Nos
                              แคลนนี้ เล่นสนุกๆ ครับ อิอิ
                              แอดไปแล้วน่ะคับ ^^ ขอบคุณมากคับ

Comment

• Originally posted by bomfbi View Post
                                ผมขอสมัครเป็นสมาชิกแคลน [SK] รู้สึกเหมือนพี่ volkzz เลยว่า โดน iMz ยำ เลยอยากมีทีมจะได้ชนะรวดทุกตาด้วยความสามัคคีภายในแคลน ^^ (ผมเล่นไม่เก่งน่ะ แต่น่าจะพอเข้าขาคนภายในแคลนได้อยู่ ^^)
                                ชนะรวดทุกตาก็เก่งเกินครับ 555 ทีมเราเล่นกันขำๆไม่ค่อยซีเรียสครับ ดู imz เค้าซีเรียสเกินนะ (มั้ง)

ปล.อยากให้เวลาคุยกันผ่านไมค์อย่าใช้คำหยาบมากอะครับ อาจมีเด็กๆไม่บรรลุนิติภาวะอยู่ ไอ้ตัวผมอะเฉยๆละครับ เรียนจะจบละ ชินไปแล้ว 555

Comment

Working...
                                X