Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้อง UPDATE รายชื่อของสมาชิกแคลน [SK]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mikies123 View Post
    เชยๆพวกDX9
    ฮ่าๆๆๆๆๆ

ผมใช้ DX9 ครับ การ์ดจออาจเฉย แต่ฝรมือไม่เชยนะ ก้อพอตัว

Comment

• กำ ผมไม่ได้เลขอะครับ รายงานตัวแล้วนะ =SK.42= RichardWinter(นนท์)

ถ้ายังไงผมเปลี่ยนไปใช้ .30 แล้วกันนะครับ

Comment

• ดัน

Comment

• Originally posted by non33191 View Post
          กำ ผมไม่ได้เลขอะครับ รายงานตัวแล้วนะ =SK.42= RichardWinter(นนท์)

ถ้ายังไงผมเปลี่ยนไปใช้ .30 แล้วกันนะครับ
          ถ้าจะเอาอย่างเป็นทางการก็เค้ามาเล่นด้วยกันสิครับ ที่ผมคัดคนบางคนออกเพราะไม่ยอมเข้ามาคุยใน skype ไง ไหนๆก็ได้หมายเลขแล้วเราแคลนเดียวกันก็ต้องเล่นด้วยกัน เข้ามคุยใน skype ก่อนถ้ามีคนเล่นอยู่ก็จอยๆกันไปแต่ถ้าไม่มีคนเล่นก็ไปเล่นคนเดียวก็ไม่ว่ากัน แต่ผมขอใครที่เข้าแคลนผม ก็ออน skype ก่อนจะลุยทุกครั้งเถอะครับผมขอ....

ปล.=SK.42= RichardWinter(นนท์) ถ้าจะเข้าใหม่ก็เข้าๆไปคุยใน skype บ้างก็ดีนะครับ

Comment

• สไกด์เป็นไรหว่า ออนไม่ได้เลย หรือจะเก็บตังหว่า

Comment

• เดียวลง สเกบก่อนครับเพิ่งล้างเครื่องหุหุ

Comment

• สไกด์หลุดบ่อยมากเลยครับเมื่อช่วงบ่าย
                Last edited by Kesha; 25 Dec 2010, 13:44:18.

Comment

• เคลนเรา30กว่าคน ออนเล่นกัน4-5คน
                  ออนสไกค์กันหน่อยนะครับ จะได้ไปเกรียนมันๆ

Comment

• ได้ครับ เดี่ยวยังไงจะลองออนดู

Comment

• no clan one man show

Comment

• -0-

Comment

• กำ กำ ไม ออน Skype ไม่ได้อะ

Comment

• คงไม่ได้เล่นกลับภูเก็ต

เจอกันวันที่ 2 ม.ค. 2554

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าทุกท่าน

ขอความสุขจงมีแด่ทุกท่าน

Comment

• -0-

Comment

• T T"

What do you want form me

Comment

Working...
                                X