Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครตีบีมในปังย่าเป็นมั้งครับสอนหน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านเอก ท่านคิม มาออกรอบกันหน่อยมั้ยแต่ผมยศยังครึ่งๆกลางๆอยู่เลยอะ
    ว่าแล้วก็ไปตีซักรอบก่อนนอน

Comment

Originally posted by powerdome View Post
      โปร หลุมยุบทำไมผมไม่เคยได้ตีเลยหว่าเหรอมันมีต้องปังย่าเปิดตัวใหม่ๆครับผมเริ่มแล้วหลังมันเปิดได้มาประมาณเกือบสองปีอะ
      มันเป็นโปรแกรมโกง โดนบล๊อคใช้ไม่ได้นานแล้ว โดยลุงอ้วนแดง

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
        ตั้งกะเคยเล่นมา จำได้ว่าบีม ไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ.... -*-

ชอบเล่นตอนมันมีโปร หลุมยุบ เป็นแอ่งใหญ่ๆอ่ะค่ะ เล่นกับเพื่อนขำดี ได้ตังเป็นล้านเลยช่วงนั้น ^-^
        Originally posted by aekshow View Post
        มันเป็นโปรแกรมโกง โดนบล๊อคใช้ไม่ได้นานแล้ว โดยลุงอ้วนแดง
        อืมเข้าใจแล้วครับผมก็นึกว่าเป็นโปรที่ทางเกมเขาจัดให้

Comment

Originally posted by powerdome View Post
          ท่านเอก ท่านคิม มาออกรอบกันหน่อยมั้ยแต่ผมยศยังครึ่งๆกลางๆอยู่เลยอะ
          ว่าแล้วก็ไปตีซักรอบก่อนนอน
          เอาๆเลยกำลังหาคนออกพอดี ส่งหลังไมท์ไปแล้วนะ

Comment

อัพเดทหน่อยมีใครเล่นปังย่าก็เข้ามาเลยครับ

Comment

เคยเล่นครับ 8i ไว้ชิพบีมลมตรง นอกนั้น6i ชิบไหลลงครับ กับ ตีสปิน คอบบร้า สไปร์ค โทมาฮอค ไม้1-3W บีม

ตอนนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้วครับ เนื่องจากว่า เน็ตเน่า -*- จะเล่นก็แต่แมทช์คลับ Pirate Of Pangya ครับ

นึกถึงเมื่อก่อนตอนซีซั่น2 เล่นคอน0มันส์ได้ใจ

Last edited by Dej_SAVAGE; 11 Mar 2009, 20:20:21.

Comment

เดี๋ยวนี้ก็ยังมันอยู่นะครับอิอิ

Comment

คนยังเล่นเยอะอยู่ไหมครับ เผื่อกลับไปเล่น

Comment

อยากเล่นเหมือนกัน โหลดมาติดตั้งเสร็จแล้ว มันขึ้นฟ้องมาว่าไม่สามารถอัพเดทได้

Comment

ผมเลิกเล่นมาเกือบ 2 ปีได้มั้งครับพี่คิม

Comment

ไม่ค่อยเยอะเหมือนเมื่อก่อนแล้วอ่ะครับ

เซิฟห่วยมั่กๆ -*- ini3 รับแต่ผู้เล่นใหม่ๆ เกมใหม่ๆ

Comment

ลงชื่อนัดออกรอบกันหน่อยเร๊ว
                          ID: medprick ว่างๆ ADD มานะคร้าบ

Comment

ผม id powerdrif

เดี๋ยวแอ๊ดไปนะท่านTheRocKMaN

Comment

ผม ADD ไปแล้วนะครับ
                              ว่างกันตอนไหนหง่า
                              ถ้าได้ซัก 4 คน VS ปั้มเลเวลกันบ่อยๆก็คงจะดีนะ
                              เล่นตั้งกะเปิดเซิฟยันตอนนี้เพิ่งเซมิอีเอง เอิ๊ก

Comment

ทำไหมเข้าปังย่าไม่ได้เลยแฮะตอนนี้ เข้าหน้าเวปมันก็ไม่ได้อีก

Comment

Working...
                                X