Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันให้ครับ กำลังลงเกมอยู่ ^^

Comment

• ผมเข้าแล้วมันขึ้นว่า has stopped working อะครับแก้ยังไง

Comment

• เล่นไปซัก เกือบ 10 นาทีแล้วจะขึ้น Connection Interrupted ตลอดเลยอ่ะครับ มีวิธีแก้มั้ยเอ่ย ??? T T

Comment

• Originally posted by *Fine day* View Post
          เล่นไปซัก เกือบ 10 นาทีแล้วจะขึ้น Connection Interrupted ตลอดเลยอ่ะครับ มีวิธีแก้มั้ยเอ่ย ??? T T
          เป็นที่เน็ตท่านเอง ครับ ผมก็ นานๆเป็นที

Comment

• ผมลงเกมส์เสร็จ ลง direct x ก๊อบแครกไปวางแล้วทำตามที่ จขกท แนะนำ แล้ว จะเข้าเล่นดับเบิ้ลคลิ๊ก iw3mp แล้วหน้าจอดำ ซักพักเด้งออก
            error ฟ้องว่า iw3mp.exe has stopped working จะแก้ยังไงครับ
            spec ผม
            i5 2500k,ram 4 gb, hd 6790, win 7 64 bit
            ช่วยแนะนำด้วยครับ
            pm มาก็ได้ครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

• ยังมีservไทยอยู่มั้ยครับ

Comment

• ตอนนี้ผมเล่น serv ของต่างประเทศอยู่ครับ ping ไม่เกิน 100 (true7m)

116.0.0.103:28960 mode normal
                116.0.0.104:28960 hardcore mode
                116.0.0.101:28960 zombie 1.52 <-- ผมชอบสุด แต่ไม่ค่อยมีคนเล่น TT

มาเล่นกันเยอะๆครับ

Comment

• COD4 server ไทย ไม่มีแลคครับ by DKS เปิดให้เล่นแล้วจร้าา 4/6/2556

ping ราวๆ 30-70 ครับผม

ปล. ของแท้เท่านั้นนะครับ

ตอนนี้เปิดอยู่ 2 sever นะครับ

FREE-FOR-ALL 112.121.150.58:28930

TEAM DEATH MATCH 112.121.150.58:28931
                  Last edited by ZearJr; 5 Jun 2013, 11:30:25.

Comment

• แทบจะไม่เหลือคนเล่นอีกแล้ว รึปล่าว ภาคนี้
                    ดูจากกราฟคนเล่นแทบไม่ขยับ ตังแต่วันเริ่มเปิด

/เหลือแค่ sv เดียวละ

อ้าส์

Comment

• ขุดขึ้นมาด่า

มาดู BF3 ซิ เต็มตลอด

Comment

Working...
                      X