Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองเปลี่ยน CD-key ดูครับอัพเกรด PB หรือยัง call of duty ภาคนี้บิทก้มีให้โหลดนะครับถ้าจะเอาของผมก็แอดมาได้ shut32@hotmail.com

Comment

• หลัง6โมง-2ทุ่มช่วงนี้ ครึกครื้นแหะ!!

สงสัยเพราะ MW2 เถื่อนช่วงนี้มีปัญหาป่าวหว่าคนเลยมาเล่นภาค4 แก้เซ็ง (เพราะผมก็เป็น)

Comment

• อัพเดท pb ให้แน่นอนนะครับ แล้วจะไม่หลุดหรือเด้ง ทำตามวิธีเลยคับ น่าจะมีบอกไว้แล้วหน้าแรก
        เล่นอยุ่มีคนเข้าๆออกๆ เพราะ pb เตะตลอดเลยช่วงนี้ จะบอกในเกมส์ก็ไม่ทัน หลุดไปซะแล่ว -*-

แล้วใครยังไม่เคยลง ให้โหลดตัว full มานะคับ full rip ก็ไม่ได้นะคับ full เท่านั้น
        โหลดเกมส์ นี้ เสร็จไปต่อกัน เซิฟ mod zom ได้อีก 1 ที่ครับ ลองดูสนุกๆกับเกมส์เก่า mod ใหม่

add 61.19.249.15:28960

Comment

• ตามข้างบนว่าฮะ ช่วยดัน 1 จึ๊ก อิอิ

Comment

• อยากเล่น แต่ยังหาเกมส์ไม่ได้เลย คัยพอจะมีที่ให้โหลดบ้างครับ

Comment

• windows 7 sp1 32 bit เล่นไม่ได้เหรอ เข้า Multiplayer แล้วเด้งเลย

iw3mp.exe has stopped working

Comment

• ^
                ^
                win7 เล่นได้ครับ ผมเล่นอยู่

Comment

• ลง เพด เเล้ว มันให้ ใส่ dvd-rom อ่าครับ ทีนี้เข้าเล่นไม่ได้เลย ทำงัยต่ออ่า ครับ

Comment

• ช่วยด้วยครับเข้า sv ไม่ได้
                    มันขึ้นตัวเหลืองๆว่า Awaiting key code Authorization

Comment

• Originally posted by yahaaa01 View Post
                      ช่วยด้วยครับเข้า sv ไม่ได้
                      มันขึ้นตัวเหลืองๆว่า Awaiting key code Authorization
                      ลองเปลี่ยน cd-key ดูครับ เปลี่ยนใน option ได้เลยครับ

ผมก็เป็นเวลาจะเล่นห้องนอก

Comment

• Originally posted by outhome1 View Post
                        ^
                        ^
                        win7 เล่นได้ครับ ผมเล่นอยู่
                        เล่นไมได้นะเราเด้งตลอดเลย

Comment

• ทำไม โดน PB เตะตลอดเลยอ่ะครับ มันขึ้นว่า RESTRICTION : Corrupted File / Memory [81354]

เกิดจากสาเหตุอะไรไม่ทราบครับ

Comment

• COD4 promod มาเลย์

124.217.235.137:28965

ปิง ประมาณ 80 ไม่ lag

Comment

• ไม่เห็นห้องตั้งหลายวัน ใจหายเลย - -"
                              Last edited by thekopnon; 5 Jun 2011, 16:19:46.

Comment

• เซิฟปิดไปแล้วรึเปล่าครับ ปิดไปก็น่าเสียดายครับ

Comment

Working...
                                X