Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่นี่ มีใครเล่น travian sv ไทยมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น speed.travian ครับ โดนปล้นทุกวันเลย เฮอๆๆ

อุดไว้เต็มที่เหมือนกัน จ่ายส่วยให้มันไปสักร้อยสองร้อยอ่ะครับ....

ยังไม่มี กิลล์ เลยครับ kandan01[TL] ครับ

Comment

• เล่นไปสักพักก็เลิกเลย โดนปล้น ทำไรไม่ได้เลย TT[]TT

Comment

• MMGLower

หมู่บ้าน เพิ่งสร้างใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะ

Comment

• เดี๋ยวว่าจะตั้งแคลนอ่ะ ดีมั้ยคับ เอาไว้ล้างแค้นให้เพื่อนสมาชิก ขอผมตั้งตัวได้ซักแป็บ...เพราะผมก็โดนปล้นเกือบทุกวันเลย อุดเหมือนกัน บุกโค้ดบ่อยอ่ะ

Comment

• โดนปล้นก็สร้างที่ซ่อนสิครับผม -*-

แรกๆเซ็งจน ที่ซ่อนอันแรก 10 เลยส้รางที่ซ่อนต่อ ตอนนี้ระดับ 10 3 อันเลยอะครับ โดนปล้นทุกวัน ไม่มีทหารเลยครับ พัฒนา เมือง ทรัพยากรอย่างเดียว

Comment

• มันปล้นไม่ได้แล้ว มันส่งแต่เครื่องยิงหินมา โดนทำลายอย่างเดียวเลย ไม่มีทหารโต้ตอบ

ทุ่งธัญพืช ระดับลดฮวบๆ สิ่งก่อสร้างอื่นๆ ก็ระดับลดฮวบๆ เลย

ใครมีวิธี ทำลายตัวเองบ้าง ไม่อยากให้มันมาโจมตีละ ทำลายตัวเองดีกว่า เอาแบบลบตัวเองออกจากพิกัดนั้นๆเลย

Comment

• ที่เขาเรียกว่า "แมว" มานคืออะไรครับ

Comment

• Originally posted by Squall View Post
                  ที่เขาเรียกว่า "แมว" มานคืออะไรครับ
                  รถยิงหิน(catapult)

catapult ย่อ = cat = แมว

Comment

• เพิ่งเล่น

ปล้นได้มั้ง วืดมั้ง ตายมั้ง สนุกดี

Comment

Working...
                    X