Announcement

Collapse
No announcement yet.

##มาเล่น L4Dผ่านsteamกันดีกว่า##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่งมต่อแล้วครับเมื่อวานเสียเวลาทั้งคืน เล่นไม่ได้ซักที

รอแผ่นแท้ก็ได้ฟร้า

Comment

เห็นมีคนบอกว่าให้ตั้ง dedicated server ใน steam ก่อนแล้ว join มันจะไม่ขึ้น stream validation reject

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

เห็นมีคนบอกว่าให้ตั้ง dedicated server ใน steam ก่อนแล้ว join มันจะไม่ขึ้น stream validation reject

แล้วมันตั้งตรงไหนอ่ะครับ คี แบบ lan แล้วมันก็เด้งเหมือนเดิม กำลังจะทำใจแล้วครับ

Comment

รอผู้รู้มาตอบคับ -..-

Comment

โดน steam แท้ๆเขาแบนการ crack แบบนี้ไปแล้วหรือเปล่าเลยเล่นไม่ได้ - -''

Comment

น่าสนุก

Comment

-0-

Comment

แผ่นเเท้เข้าเเล้วนะครับ เล่นสบายใจ 720 ถ้าซื้อที่ Zest อับเดตเเพทเองด้วย ใครซื้อไหวก็ซื้อ เเล้วมาเล่นกัน ไม่ไหวก็ เอ่อ เล่นออฟๆลไปละกันครับ -- --

เเต่ขอบอกเลยนะครับว่า ออฟไลกับออนไล มันคนละเรื่องเลย ( ผมมาเล่นออนไลเเล้วไม่หลับไปเล่นออฟไลอีกเลย )

Comment

Working...
                  X