Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ!!รบกวนพื้นที่ ขอเปิดกระทู้สมาคมแลกเปลี่ยนเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• Originally posted by alohainter555 View Post
      ดานไปอยากได้เกม จะบ้าเล่นสักยก รอ q6600 xfx8800 g92 750 g
      m/bเลือกอยู่ อิอิ
      ได้ไวๆนะคับ อิอิ

Comment

• ขอบคุณ ทุกท่านที่ผ่านมาดันให้ครับ ช่วงนี้ยังไม่มีเกมส์ใหม่เข้ามาให้เทส เดี๋ยวมาใหม่เมื่อไหร่ จะจัดให้ครับ ช้านิดช้าหน่อยอย่าว่ากันนะครับ (คนไทยน้ำใจงาม ใจเย็น) สำหรับหลายท่านได้ส่ง Pm ไปให้แล้วครับ ช่วยเช็คด้วยครับ แจ้งกลับกันนิดนึง ขอบคุณคนหล่อ สาวสวยที่มาดันทุกท่าน ** จขกท.**

Comment

• Originally posted by Spice!! View Post
          ขอบคุณ ทุกท่านที่ผ่านมาดันให้ครับ ช่วงนี้ยังไม่มีเกมส์ใหม่เข้ามาให้เทส เดี๋ยวมาใหม่เมื่อไหร่ จะจัดให้ครับ ช้านิดช้าหน่อยอย่าว่ากันนะครับ (คนไทยน้ำใจงาม ใจเย็น) สำหรับหลายท่านได้ส่ง Pm ไปให้แล้วครับ ช่วยเช็คด้วยครับ แจ้งกลับกันนิดนึง ขอบคุณคนหล่อ สาวสวยที่มาดันทุกท่าน ** จขกท.**
          ท่านอยู่แถวไหนครับ
          ผมอยู่อ่อนนุชครับ
          พรุ่งนี้ อาจจะได้ 750 g มา พร้อมหนังถ้าท่านอยู่ไม่ไกลจัขอเอาไปแลกเกม ได้ป่ะครับ
          ดันไป อยากจะลองเล่นมั่งอ่ะ

Comment

• Originally posted by alohainter555 View Post
            ท่านอยู่แถวไหนครับ
            ผมอยู่อ่อนนุชครับ
            พรุ่งนี้ อาจจะได้ 750 g มา พร้อมหนังถ้าท่านอยู่ไม่ไกลจัขอเอาไปแลกเกม ได้ป่ะครับ
            ดันไป อยากจะลองเล่นมั่งอ่ะ
            แลกกะผมก้อได้นะคับ เกมผมเยอะดี อิอิ แต่ถมอยู่ตั้งพระราม2 ถ้าอยากแลกคงต้องส่งมา แล้วส่งกลับคับ

อยากได้หนางงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

• ตอนนี้ มี
              Gears of wars
              Splinter Cell 2 Double Agent
              DOOM 3 + เสริม
              Far Cry
              FEAR
              Rainbow 6 Vegas
              Need for speed carbon
              Kane & Lynch
              World in conflic

เดี๋ยว เกมส์ เก่าๆ จะกลับไปค้นดูให้ครับ
              เท่าที่จำได้
              Tomb Raider 3
              Alone in the dark 4
              grim fandango
              legacy of cain
              Medal of hornor 1,2
              manhunt

ประมาณเนี้ย ครับ

Comment

• ดัน ครับ ทุกท่าน เดี๋ยวคืนนี้ มีเกมส์ใหม่ ครับ ตัวที่หลายคนรอคอย แล้วจะแจ้งหน้าเว็บ ให้ครับ กำลังโหลดอยู่เลย อดใจรอหน่อยครับ ใครดันแฟนสวยหน้าใส มีกิกรายวัน มีแฟนรายเดือน ครับ จขกท !!!

Comment

• ขอเข้า สมาคม ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by TheJackal View Post
                    ขอเข้า สมาคม ด้วยครับ
                    อิอิ ว่าแต่มีเกมรายมั่งคร้าบบบบบบบ

Comment

• แลกยังไงครับ ผมอยู่ภูเก็ตด้วยดิ
                      1.อยากได้Shogun ภาคไทยอ่ะครับ แบบเคยยืมเพื่อนมาลง แล้วซื้อเครื่องใหม่ ยังติดใจอยู่เลยครับ
                      2.COD4 เล่นDemoแล้ว อยากเล่นอีก
                      3.Need For Speed UnderGround 2 สุดยอดเกมส์รถแข่ง
                      4.Swat 4 เห็นเพื่อนเคยเล่น อยากเล่นบ้าง

Comment

• ตอนนี้มีรายชื่อเกมที่กระผมค้นมาจนหมดบ้านแล้วครับมีตามลิ้งค์นี้เลยครับไครจะแลกก็ได้นะครับถ้าไกล้ที่บ้านล่ะก็นัดเจอกันเลยจ้าอยากได้เกมใหม่ๆๆมาเล่นมั้งอะจ้า จขกท. ว่างๆๆเดียวเอาเกมไปแลกเด้อจ้า

http://forums.overclockzone.com/foru...=182223&page=4

Comment

• ช่วยส่งลิงค์ พวกบิทมาได้มั้ยครับ อยากได้half life orange boxอ่ะครับ แต่ผมไม่ค่อยมีเกมอ่ะครับ มีแต่เกมที่ท่านมีแล้วมั้งนั้น 55

Comment

• Originally posted by Trex View Post
                            แลกยังไงครับ ผมอยู่ภูเก็ตด้วยดิ
                            1.อยากได้Shogun ภาคไทยอ่ะครับ แบบเคยยืมเพื่อนมาลง แล้วซื้อเครื่องใหม่ ยังติดใจอยู่เลยครับ
                            2.COD4 เล่นDemoแล้ว อยากเล่นอีก
                            3.Need For Speed UnderGround 2 สุดยอดเกมส์รถแข่ง
                            4.Swat 4 เห็นเพื่อนเคยเล่น อยากเล่นบ้าง
                            ก้อส่ง EMS แลกกันก้อได้คับ รบกวนใครจาแลกเกมกรุณาลงรายชื่อเกมที่ท่านมีด้วยนะคับ

Comment

• dun

Comment

• ขอขอบคุณ ทุกท่านมากๆ ครับ ที่ Pm เข้ามาสอบถามรายชื่อเกมส์ว่าทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยมีเกมส์ใหม่ๆเข้ามาเนื่องจากยังอยู่ในเทศกาลสงกรานต์ อยู่ทำให้ช่วงนี้มีแต่ คนไปหากิ๊กกัน ออกต่างจังหวัดกันบ้างนะครับ จึงไม่ค่อยมีเวลามาติดตามเกมส์ ใหม่ๆกันสักเท่าไหร่(เกี่ยวไหมละนี่!!) วันนี้ได้ Tom.Clancys.Rainbow.Six.Vegas.2 มาเล่นแล้ว นะครับถือว่าใช้ได้เลยละครับ ภาพสวย สมการรอคอย งั้ยลงรายชื่อเกมส์ไว้ที่หน้าเว็บให้แล้วครับ !!! ตอนนี้สมาชิกมาอัพเกรด รายชื่อเกมส์ใหม่เพิ่มขึ้นอีกหลายท่าน หลายเกมส์ เลยละครับ งั้ยลองดูให้ดีครับ แนะนำให้ดูตั้งแต่หน้าแรกครับ อาจจะมีเกมส์ที่ท่านรอคอยอยู่ก็ได้
                                ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยดูแลสุขภาพกันให้มากๆนะครับทุกท่าน สว่นท่านที่จะมานั่งคุยเรื่องเกมส์ มาแลกเกมส์กันขอให้นัดเวลามาครับ ถ้าวันเวลา ลงตัวจะได้แลกกันได้มานั่งทานข้าว คุยเรื่องเกมส์กันได้ครับ ฝากดันกระทู้ต่อด้วยครับ ทุกท่าน.........

!!!รู้จักให้คนอื่น ก่อนที่จะได้รับอะไรจากคนอื่น แล้วเราจะรู้จักค่า ของคนอื่น!!!
                                จขกท**
                                Last edited by Spice!!; 16 Apr 2008, 23:37:04.

Comment

Working...
                                X