Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ!!รบกวนพื้นที่ ขอเปิดกระทู้สมาคมแลกเปลี่ยนเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศ!!รบกวนพื้นที่ ขอเปิดกระทู้สมาคมแลกเปลี่ยนเกมส์

ปิดกระทู้ แล้ว ครับท่านใดสนใจแลกกับท่านที่ยังแลกกันได้เลย ขอบคุณท่านที่ผ่านมาดู ช้าไปหน่อยแต่ยังมีอีกหลายท่านรับแลกอยู่ งั้ยอยากให้ได้เล่นกันทุกท่าน
    Last edited by Spice!!; 28 May 2008, 08:04:40.

ยอดๆๆ

Comment

เดี๋ยวไปหาดูก่อนเผื่อมีไรมาแลก อิอิอิ

Comment

ดีครับ

Comment

แจ่มครับ เปิดย่าน การแลกด้วย

เขต ที่ใกล้ๆกัน นัดมีทติ้งกันได้ คุยกันเรื่องเกมได้ครับ อิอิ

Comment

ดัน ตัวเองอีกรอบ

Comment

มี shogun war total และ gtr2 ครับ และเกมส์อื่นอีก ลองโทรมาครับ 081-840-2499

Comment

ดัน ด้วยคนครับ โครงการดีๆ น่าจะมีนัดมีทติ้ง กันไปเลยไหมละครับท่าน จขกท. น่าจะดี มาแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องเกมส์กันไปเลย สาระไม่ต้องเน้นเอา มันส์อย่างเดียวใครสนใจ ยกมือหรือไม่ขอลงชื่อไว้ครับ ฝากเอาใจช่วยกระทู้ดีๆอีกคน

Comment

ครับๆ เอาแบบว่ามีปัญหาเรื่องอะไรที่เกี่ยวกับเกมเอาปัญหานั้นมาช่วยกับเคลีย ผมเอาด้วยคนครับ
                  ไม่แลกเกมหรอกครับที่บ้านมีน้อย ^^ แต่ว่าดันให้ 1 ทีครับ เอ้าดัน ! ! ! !

Comment

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

Comment

ดีคับ ช่วยดันอีกแรง ท่าน จกท อยู่แถวไหนคับพอดีสนใจเกมส์ถ้าอยู่ไกล้ๆจะได้ขออุดหนุนหน่อยคับ

Comment

meeting meeting meeting *0*

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยดัน ครับสำหรับโครงการ meeting จะเกิดไม่เกิดอยู่ที่ทุกท่านแล้วละครับ (จำนวน ท่านที่เข้าร่วม) ใครสนใจจะเปิดงาน meetingก็ลงชื่อไว้นะครับ ถ้ามีคนสนใจ จะได้เอาประสบกาม (การณ์) มาแบ่งกัน สว่นเรื่องเวลาจะมีนัดอีกที ว่าท่านที่ลงชื่อสะดวกวันไหนกันบ้าง จะได้ไม่เบียดเบียนเวลา งานบ้านเล็ก บ้านน้อยของทุกท่าน
                          งั้ยถ้าท่านสนใจเข้าร่วมรบกวน ใส่ชื่อไว้นะครับ ใส่เรียงลำดับไปเรื่อยๆ แล้วจะPm หาทุกๆท่านว่าวันไหน สะดวกในภายหลัง ทั้งเรื่องสถานที่และเวลาสำหรับทุกคน ขอบคุณจริงๆครับ ด้วยใจ
                          รายชื่อผู้ที่เข้าร่วมงาน ใครสะดวก สนใจเข้ามาร่วมวง meetingเ กมส์ เพิ่มรายชื่อได้เรื่อยๆครับ ขอบคุณฝากเพื่อนๆพี่ ในผ่านไปผ่านมาช่วยกันลงรายชื่อ ดันคนละนิดละหน่อย ครับ
                          ท่านที่ประสงค์ จะมางาน (แอบแฟน มาชุมนุน ชาวเกมส์
                          ) ตามรายชื่อนี้ครับ

1.Spice!! จขกท.
                          Last edited by Spice!!; 28 Mar 2008, 16:19:02.

Comment

มีแลกเปลี่ยนหนังพิเศษป่ะ...

Comment

ดีครับ แต่ผมอยู่ต่างจังหวัด ผมคงไม่ได้ไปร่วม หรอกครับ
                              ไม่เป็นไร ครับ เอาใจช่วยครับ สู้ๆ นะครับ !!
                              เอ้า ดัน ดัน ! ! !

Comment

Working...
                              X