Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริง Assassins Creed เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by meen182 View Post
    เกมส์ยังเด่งออกอยู้ตลอดเป็นช่วงๆครับ Crack น่าจะไม่สมบูรณ์
    เป็นอย่างที่ท่านบอก หลุดแล้วเข้าใหม่เล่นซักพัก ก็เด้งเหมือนเดิม แต่ก็ยังเล่นต่อได้

Comment

เล่นมันส์ดีครับ

8800gts 320 ปรับสุด ลื่นทั้งเกม

ตัวแครก ตอนนี้ ออกมาหลายเจ้าแระ ใครที่เด้งๆ ลองเปลี่ยนดูครับ

ปล. ผมเจอบั๊กเรื่องเสียง เล่นเกม พอออกเกมมาเสียงหาย ต้องรีคอมใหม่ ไปอ่านตามเวบเห็นบั๊กเรื่องเสียงกันเยอะ

ขอให้สนุกกะการเดินชนไห ทุกท่านน่ะครับ อิอิ

Comment

ไลท์ให้ซักแผ่นสิครับ เดวไปเอาถึงบ้านเลย อิอิ สเป็กตามลายเซนคงไหว

Comment

Originally posted by destinyair View Post
          ไลท์ให้ซักแผ่นสิครับ เดวไปเอาถึงบ้านเลย อิอิ สเป็กตามลายเซนคงไหว
          อยู่แถวบางนาไหมน่ะท่าน

ถ้าสะดวกแถวนี้ PM ทิ้งไว้ท่าน ผมออกไปเลือก สว. ก่อน
          Last edited by peachtoy; 2 Mar 2008, 13:08:42.

Comment

Originally posted by peachtoy View Post
            อยู่แถวบางนาไหมน่ะท่าน

ถ้าสะดวกแถวนี้ PM ทิ้งไว้ท่าน ผมออกไปเลือก สว. ก่อน
            ขอบคุณน่ะครับ

Comment

กด f ใกล้ๆก็ได้ที่เดินผ่าน สักพักจะเห็นคนยืนคุย คุยเสร็จตามผู้ชายไป พอใกล้แล้วกด shift ระวังถ้ามันหันมาให้กด ทำเป็นสวดมนต์
              Attached Files

Comment

เล่นของ 360 จบมาแล้วอ่ะ เล่นของคอมอีกดีมั้ยเนี่ย แต่ใช้คีย์บอร์ดกะเมาส์คงแปลกๆ ใช้จอยยังบังคับยากเลยในบางที

Comment

ผ่านหมดครับ แจ่มเป็ด

Last edited by naeza777; 2 Mar 2008, 14:31:37.

Comment

ผมไปไล่ฆ่าตุ๋ยคนในเมืองมากไปหน่อย จนทหารมันเริ่มสงสัยจนจำได้ พอตอนหลังทหารมันเห็นจะไล่ฆ่าเอาอย่างเดียวเลยครับ ใช้มุกเข้าไปหลบแอบนานๆไม่ได้ผลแล้ว ซวยเลย

Comment

เกมส์ดีครับ แค่พูดเยอะไปนิด ไม่มีซับให้ด้วย เริ่มวนไปวนมาดูแผนที่แล้วเริ่มงง ชอบตอนขี่ม้า แจ่มเป็ดจิงๆ!!

Comment

ฉาก Memory ที่2ผ่านไงเหรอคับที่เราขี่ม้า เข้าไปแล้วเดินตามนักบวชไปไม่รู้ไปไงต่อดี T-T

Comment

intel core 2 duo e6300 1.86Ghz
                          ram 1 gb
                          nvidia 7300 gs 123mb

จะเล่นได้ไหมครับ

สเป็คเกมนี้กลับ crysis ไหนเยอะกว่ากันเนี่ย

Comment

Originally posted by canbuyme View Post
                            intel core 2 duo e6300 1.86Ghz
                            ram 1 gb
                            nvidia 7300 gs 123mb

จะเล่นได้ไหมครับ

สเป็คเกมนี้กลับ crysis ไหนเยอะกว่ากันเนี่ย

จะมาตายน้ำตื้นตรง 7300GS นี่ล่ะครับ แรม 1 GB ก็น้อยไป

Comment

ดูๆไป ภาพคลายๆ The Witcher ที่ใช้อินจิ้นของ Bioware เป็นเอ็นจิ้นตัวเดียวกับ Never Winter Night

Comment

Originally posted by saranyoo16 View Post
                                ฉาก Memory ที่2ผ่านไงเหรอคับที่เราขี่ม้า เข้าไปแล้วเดินตามนักบวชไปไม่รู้ไปไงต่อดี T-T
                                ตามนักบวชเข้าไปในเมืิองครับ พอเข้าประตูเมืองแล้ว ก็ไปทำภาระกิจต่อ ไปช่วยคนที่ถูกทหารรังแก

Comment

Working...
                                X