Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริง Assassins Creed เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by destinyair View Post
    แล้วของผมจะเล่นได้ไหมอ่ะ แค่นิดเดียวเอง ถ้าไม่ได้นี้เซงเลย

ได้สบายเลย ของผมผ่าน แรม กับ HDD เล่นพอไหว

Comment

มันเต็มจอรึป่าวเนี่ยะ

Comment

Originally posted by aha View Post
        ไม่ทราบดูดตัวไหนครับ Clone DVD หรือ Reloaded คร๊าบบบ
        Originally posted by Zemos View Post
        อยากรู้เหมือนกัน ผมเพิ่งโหลดตัวReloaded มากำลังแตกไฟล์อยู่
        เอ๋า ขออยากรู้่เป็นคนที่ 3 ผมก็อยากรู้เหมือนกันยังไม่ได้เริ่มโหลด ซัก % จะได้เลือกถูก

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้ P4 3.0Ghz มาลองเสี่ยงดูดีไหมเนี้ย หึหึหึ

Comment

แฮะๆ ถ้าเป็น Dual Core ไม่ใช่ C2D มันจะกระตุกและต่างกันมากปะครับ

Comment

Originally posted by aha
              ไม่ทราบดูดตัวไหนครับ Clone DVD หรือ Reloaded คร๊าบบบ
              Originally posted by kingza99
              เอ๋า ขออยากรู้่เป็นคนที่ 3 ผมก็อยากรู้เหมือนกันยังไม่ได้เริ่มโหลด ซัก % จะได้เลือกถูก

ขอบคุณครับ
              ของReloadedคือใช้แคล๊กของเค้าเล่นครับ [แต่เล่นได้ไม่ไกลก็เด้ง]
              อีกอันไม่ต้องใช้แคล๊กครับ ใช้โปรแกรมเมาท์อิมเมจเล่นเลย [เหมือนใส่แผ่นเล่น]

Originally posted by l2el3irtl4
              แฮะๆ ถ้าเป็น Dual Core ไม่ใช่ C2D มันจะกระตุกและต่างกันมากปะครับ
              ผมใช้E2180@3.2+8600GT+Ram1*2Gb ไม่กระตุกครับ ผมรู้สึกว่าเค้าจะใส่สเปกเวอร์ไปนะ

Comment

ทำไมตัวละครในเกมพูดไม่มีเสียง เป็นเหมือนกันรึป่าว

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                  ทำไมตัวละครในเกมพูดไม่มีเสียง เป็นเหมือนกันรึป่าว
                  มีเสียงพูดปกติครับ ทั้งตัวเราและคนอื่น

Comment

เสป็คผม
                    x2 3600+@ 2.8
                    ram 1g
                    m2n-e
                    powercolor x1650pro ddr3 256mb

เปิดสุดๆทุกอย่างลื่น เสียอย่างเดียว ภาพมัน 16:9 เล่นไม่หนุก

ถามหน่อย ตกน้ำตายกันไหม ผมตายอะ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post

ขอบคุณครับ
                      ตอนนี้เล่นตัวAssassins.Creed-RELOADEDยังปัญหานิดหน่อยตรงห้องทดลอง เกมส์มันเด้งแต่ก็กลับเข้าไปเล่นใหม่ได้ วันนี้พอแค่นี้ก่อน...ง่วงแล้ว
                      Attached Files

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                        Originally posted by Zemos View Post
                        มีเสียงพูดปกติครับ ทั้งตัวเราและคนอื่น
                        เอ้า เวรละ ของผมเป็นละครใบ้ไปเลย มีแต่เสียงเอฟเฟก ปรับเสียงก็สุดหมดอยู่ ไมมันไม่ออก

Comment

ไม่กินเปคเลยตัวเกมทำได้สดใหม่ แต่ยังไม่ได้ลองdx10เลย

Comment

อยากเล่นมั้งวุ้ย ไม่มีเวป

Comment

ใน ver. PC นี้มี ซับไตเติ้ล ป่ะครับ เพราะผมเล่นใน xbox 360 มันไม่มี ฟังผมก็ฟังได้บ้างไม่ได้บ้าง

ทำให้เล่นไม่ค่อยสนุกเท่าไรอ่ะครับ เพราะไมค่อย่รู้เนื้อเรื่อง แต่ถ้าตั้ืงใจฟัง ใส่หูฟังเล่น อย่างนี้โอเคมากเลยครับ

ได้ยินชัดแจ๋วเลย รู้เรื่องเนื้อเรื่องเลย

แอบหวังว่าใน ver. PC น่าจะมีซับไตเติ้ลน่ะ

Comment

Originally posted by peedurst View Post
                                ใน ver. PC นี้มี ซับไตเติ้ล ป่ะครับ เพราะผมเล่นใน xbox 360 มันไม่มี ฟังผมก็ฟังได้บ้างไม่ได้บ้าง

ทำให้เล่นไม่ค่อยสนุกเท่าไรอ่ะครับ เพราะไมค่อย่รู้เนื้อเรื่อง แต่ถ้าตั้ืงใจฟัง ใส่หูฟังเล่น อย่างนี้โอเคมากเลยครับ

ได้ยินชัดแจ๋วเลย รู้เรื่องเนื้อเรื่องเลย

แอบหวังว่าใน ver. PC น่าจะมีซับไตเติ้ลน่ะ
                                ไม่มีซับครับ

Comment

Working...
                                X