Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริง Assassins Creed เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HDD ผมเหลือบานเลย อิอิ เหลือประมาณ 300 กิ๊กได้

Comment

ของผม
      AMD AthlonX2 64 4400+
      M2A-VM HDMI
      KINGSTON /1024/667 * 2
      Galaxy Geforce 7900GS

น่าจะเล่นไหวนะ
      เช็คดูแล้วที่ส่วนของ Recommended มันผ่านหมดอ่ะ

Comment

อาจจะเป็นแบบนี้ก็ได้นะครับ

เล่นได้ = เปิดเกมได้ - -;

เล่นลื่นนี่ต้อง spec กันหน่อย

Comment

Originally posted by youth View Post
          HDD ผมเหลือบานเลย อิอิ เหลือประมาณ 300 กิ๊กได้
          ผม 80GB เอง เกมสมัยนี้ ไม่เต็มอะน่าแปลก

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            ผม 80GB เอง เกมสมัยนี้ ไม่เต็มอะน่าแปลก
            แต่ก่อนเกมส์ 4 กิ๊กก็ เวอร์มากๆ ใหญ่มากๆ แล้ว ปัจจุบัน 10 กิ๊ก โอ้วแม่เจ้า

Comment

เอามาให้ดูมั่งครับ ตัวเกมส์ลื่นดีนะครับ ภาพก็พอไหว แต่ผมว่ามันไม่สนุกไงไม่รู้

ปรับสุดหมด ที่ 1440*900 นะครับ

ผมว่ามันไม่สนุกเพราะบังคับยาก+ไม่หลากหลายเลยครับ ไม่เหมือน Prince of Persia ครับ อันนั้นฟันมันส์กว่าเยอะ

Comment

อ่ะ..ท่านข้างบนก้เป้นเหมือนกัน เกมนี้ใช้ Fraps จับภาพแล้ว ตรงที่แสดงเฟรมเรทมันมั่วๆยังไงชอบกล...

Comment

ลุงลี สเปกลุงกระตุกใหมครับ ของผมต่ำกว่า อีกนะ

Comment

หนีตายกันใหญ่เลย
                    Attached Files

Comment

เดี๊ยวต้องหาซื้อจอยเอ็กบ้อกมาเล่นซะแล้ว ขี้เกียจกดคีย์บอร์ด

Comment

มีตายคับงานนี้
                        Attached Files

Comment

สเปกหนูจะเล่นได้ป่าว
                          PD 930 3.0Ghz
                          Ram 1G*2 Bus 800
                          VGA Galaxy 8800GT Edition
                          HDD 250G

เช็คสเปกเครื่องว่าผ่านไหม เช็คยังไงเหรอคะ
                          หนูเช็คมะเป็น

Comment

สเปกผ่านคับ ถ้าเล่นไม่ลื่นคงต้องเพิ่มแรมกันบ้าง

Comment

Originally posted by darkneesload View Post
                              สเปกหนูจะเล่นได้ป่าว
                              PD 930 3.0Ghz
                              Ram 1G*2 Bus 800
                              VGA Galaxy 8800GT Edition
                              HDD 250G

เช็คสเปกเครื่องว่าผ่านไหม เช็คยังไงเหรอคะ
                              หนูเช็คมะเป็น
                              สบาย... ครับสเปคยังแรงใช้ได้เลย

Comment

ที่มันให้ขโมยกระเป๋าอะทำไงหรอ ผมเข้าไปกด Fก้อไม่ได้ งงจิงๆอิอิ

Comment

Working...
                                X