Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริง Assassins Creed เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Zemos View Post
    ไม่มีซับครับ
    ร้องด้วย ร้องรอบสอง ไปเล่นในน้องเอ๊กดีกว่า เหอๆๆ

Comment

อะไรก็ดีไปซะหมด ยกเว้น HDD. Space

Comment

เกมส์ยังเด่งออกอยู้ตลอดเป็นช่วงๆครับ Crack น่าจะไม่สมบูรณ์

Comment

ของผมก็เล่นได้ครับ แต่พอเวลาเดินเข้ากลางเมืองใหญ่คนเยอะๆ(cpu 97-100%) ภาพหนืดอย่างเห็นได้ชัดแต่ก็ไม่ถึงกับทำให้เสียอารมณ์มากนัก

ส่วนใหญ่เวลาเล่น cpu run 95-100% เกือบตลอดเลยครับ

ส่วนหนึ่งคิดว่าอาจคงต้องรอให้ nvidia update driver เวอร์ชั่นใหม่เพื่อให้รันเกมส์นี้ได้เสถียรมากขึ้น เพราะเกมส์นี้ไม่น่ากิน spec สูงมากมายนัก ส่วน RAM ก็ไม่ได้กินมากอย่างที่คิดครับ แค่ 1GB ก็พอแล้วครับ

หมายเหตุ: ผมเล่นที่ความละเอียด 1280x1024 ปรับสุดทุกอย่าง ส่วน aa/af ไม่ใช้ครับ!

WinXP SP2
          CPU: Athlon 64 X2 6000+
          MOTHER BOARD: M2N-MX SE
          VGA CARD: EN8800GTS 640MB
          RAM: KING MAX 800Mhz 1GB*2
          DVD: LG DVD WRITER (IDE)
          HDD: SEGATE 160GB BUFFER 8MB SATAII
          POWER: 650 WAT

Comment

Originally posted by meen182 View Post
            เกมส์ยังเด่งออกอยู้ตลอดเป็นช่วงๆครับ Crack น่าจะไม่สมบูรณ์
            กำลังเก็บธงกับหาจุดชมวิวเด้งเลยครับ

Comment

อยากเล่นมั้ง สเป็กตายลายเซน ไฮไหวไหมอ่ะคับ ไม่รู้จะหาจากไหน รอซื้อแผ่นก็ได้ว่ะ

Comment

.ไม่ทราบว่าเด้งกันที่ฉากไหน....เท่าที่ผมเล่นมายังไม่มีแฮ้งค์หรือเด้งเลยครับ...........
                ..ปล. ผมไม่ได้ใช้แคร็กที่มากับแผ่น แต่ใช้แคร็กตัว FIX ที่โหลดมาต่างหาก 9เม็กกว่าๆ ลองหาดุ ส่วนเกมก้ของรีโหลดครับ

Comment

แผ่แท้มาวันไหนครับอยากซื้อเก็บไว ไม่ใช้ชอบตัวเกมมากมายหรอกครับ แต่ชอบ Jade Raymond(น่ารักดี) เลยคิดอยากซื้อของแท้ตอนนี้มีแท้ของ xbox360 แล้ว (โชคดีมันไม่ใช่ค่าย EA THไม่งั้นไม่ซื้อ) แต่ถ้าใช่ค่าย EA THก็อาจตัดใจซื้อเพราะชอบ Jade Raymond

PC มีฉากใหม่ด้วยน่ะฉากที่เราต้องหยุดสงครามคูเซด

Last edited by popshock; 2 Mar 2008, 05:57:19.

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    .ไม่ทราบว่าเด้งกันที่ฉากไหน....เท่าที่ผมเล่นมายังไม่มีแฮ้งค์หรือเด้งเลยครับ...........
                    ..ปล. ผมไม่ได้ใช้แคร็กที่มากับแผ่น แต่ใช้แคร็กตัว FIX ที่โหลดมาต่างหาก 9เม็กกว่าๆ ลองหาดุ ส่วนเกมก้ของรีโหลดครับ
                    จากTMใช่ไหมครับ ผมใช้ตัวนั้นเกมก็เด้งครับ ทั้งของรีโหลดกับ9เมกก็เด้งเหมือนกัน

Comment

ใช้แคร็กของเวปเกมเบิร์นเวิร์ดครับ

Comment

สวัสดีลุงลีครับ ขอบคุณสำหรับแผ่นเกมส์ นะครับ จะได้ไม่ต้องโหลด พอดีเลย ลุงอยู่ สยามบิตด้วย มีอะไร ก็ โทรหาลุงลีเลยดีกว่า ง่ายดี อิอิ

ยังไม่ได้กลับบ้านไปลองเล่นดูเลยครับ จอ19นิ้ว กระตุกแน่ๆ

Comment

โอ้วม่าย CPU นู๋ไม่ผ่าน OC ก้อไม่ได้เศร้า
                          Attached Files

Comment

Originally posted by youth View Post
                            สวัสดีลุงลีครับ ขอบคุณสำหรับแผ่นเกมส์ นะครับ จะได้ไม่ต้องโหลด พอดีเลย ลุงอยู่ สยามบิตด้วย มีอะไร ก็ โทรหาลุงลีเลยดีกว่า ง่ายดี อิอิ

ยังไม่ได้กลับบ้านไปลองเล่นดูเลยครับ จอ19นิ้ว กระตุกแน่ๆ
                            ...เง้อ...เรียกพี่ได้ไหม...ถ้าพี่พอใจ จะให้กินหนมหมื่นห้า.....555

Comment

Originally posted by armyman View Post
                              ...เง้อ...เรียกพี่ได้ไหม...ถ้าพี่พอใจ จะให้กินหนมหมื่นห้า.....555
                              เรียกตามหน้าตาจิ 555+

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                                อะไรก็ดีไปซะหมด ยกเว้น HDD. Space

-*-

มุกเดียวกับผม

Comment

Working...
                                X