Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีคำถามคับ คือผมโหลด แบบบิทมาแล้ว มันค้างอ่ะ ครับ ไม่โหลด 70 เปอละ ผมรอมา 2 วันละ มันก็ยัง ไม่คืบหน้า

ผมจึงอยากโหลดแบบ เปง part แต่ ไฟล์ มัน พาสละ 50 mb
    จึงอยากถามว่า ถ้าผมโหลด แบบเปงพาส จะมีค่าเท่ากันกับโหลดบิท มัย้ยคับ เพรราะมันตั้ง 3 gb กว่า

ถ้าโหลดแบบพาสไม่มีปัญหาอะไร ก็จะโหลดคับ ขอบคุณคับๆ
    ในนี้มีคนเค้าแบ่งไฟล์มาให้โหลดอยู่เหมือนกัน อยู่หน้าแรกๆอ่ะคับ ลองหาดู ทั้งหมดแค่600กว่าmbเองคับ

Comment

• งง

ผมโหลด เสดแล้ว เล่นได้แล้ว แต่ทำไหมพอเข้าไปมันกระตุกอ่ะครับมันเป้นเพราะอะไรหรอ...งง

สเป็กคอมผมก้อดีอยู่นิครับ..หรือ ต้องไปปรับอะไรในเกมหรอ..บอกผมหน่อยนะ

Comment

• เอ่อใครมีที่โหลดเกมขอแบบ Full ช่วยหลังไมค์ทีครับ

ขอบพระคุณครับ ถ้ามีเวปไทยก็ยิ่งดีฮะ

Comment

• เซิฟ 122.155.12.253:3456 เข้ามาเล่นกันเยอะๆนะครับพอเพื่อนมา5คนรับหลีดแก็งฟรี
          ชื่อผมในเกม KuboTa_Zone4

Comment

Working...
          X