Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังเลยครับทำไงดี
    ลองหาไดร์เวอร์ตัวใหม่ลาสุดมาลงดู

Comment

เล่นได้แล้วครับ แต่ใช้อีกยูเซอร์นึง เข้ายากแต่หนุดง่ายมากครับ
      -----------------------------------------------
      สมัครใบขับขี่ ลองเรียกรถบัสมารับดูครับ เสีย 15-20 usd

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        เล่นได้แล้วครับ แต่ใช้อีกยูเซอร์นึง เข้ายากแต่หนุดง่ายมากครับ
        -----------------------------------------------
        สมัครใบขับขี่ ลองเรียกรถบัสมารับดูครับ เสีย 15-20 usd
        ผมลองเยกtexiไปอีกเมือง นึกว่าแค่20$ ที่ไหนได้ปาไปตั้ง400-500$ เค้าคิดกันยังไงอ่ะ

Comment

Originally posted by qbert View Post
          ผมลองเยกtexiไปอีกเมือง นึกว่าแค่20$ ที่ไหนได้ปาไปตั้ง400-500$ เค้าคิดกันยังไงอ่ะ
          แล้วแต่คนมั้งนะ เช่น คนนี้คิด 20 $ พอครบ 10 วิ มันก็เป็น 40 $ พออีก 10 วิ มันก็เป็น 60 $

อาไรประมาณนี้

Comment

Originally posted by qbert View Post
            ผมไม่รู้เหมือนกันครับ ผมนั่งรถบัสไปถึงสถานีรถไฟก็ลง แล้วก็เดินไป อะครับ

Comment

น่าเล่นดีครับเด๋วจะลองมั่ง

Comment

ผมว่ามันว่างไปหน่อยนะ แบบบางทีเข้าไปแล้วไม่รู้จะทำอะไร อยากให้มันเข้าร้านปกติได้อ่ะคับ อยากเล่นฟิตเนท ฮาๆ

Comment

วันๆเข้าไปทำอะไรกันครับ ชื่อผม candy71_boss นะครับ

Comment

ลิงค์โหลดเกมใช้ไม่ได้ละครับ ไอ้ที่เป็นบิท ก็ไม่มียูสเซอร์ โหลดไม่ได้ T^T

Comment

Originally posted by miixer View Post
                      ลิงค์โหลดเกมใช้ไม่ได้ละครับ ไอ้ที่เป็นบิท ก็ไม่มียูสเซอร์ โหลดไม่ได้ T^T

เดียวจะพยายามหามาใหม่นะครับ

Comment

วันๆเข้าไปทำอะไรกันในเซิฟเวอร์ครับ

ผมหากิจกรรมทำไม่ถูกเลย

Comment

วันๆเข้าไปทำอะไรกันในเซิฟเวอร์ครับ

ผมหากิจกรรมทำไม่ถูกเลย
                          อื่ม...ที่จริงมันก็ว่างๆอ่ะนะ ผมก็กวนเค้าไปเรื่อยแหละ พูดคุยคนโน้นบ้างคนนี้บ้าง เรื่อยๆ มันก็สนุกแปลกๆนะ เหมือนกับส่องกบ ที่จริงมันก็ไม่มีอะไร แต่ก็ติด

Comment

ผมเข้าไปยิงคนเล่นครับ - -*

อยากเป็นคนขับ Taxi ใจจะขาด ขับเเล้วได้เงินเยอะดี + คนเรียกเยอะด้วย

ตอนนี้ขับรถบัสอยู่ เงินก็ได้น้อย คนเรียกก็ไม่มี T^T

Comment

มีไรจะบ่น นิดหน่อย

วันนี้จะไปทำใบตกปลา + ขับเครื่อง ต้องไปหานายยก ที่อยู่ที่ City Hall

เเละผมก็ไม่รู้ว่า ไอ city Hall มันอยุ่ตรงไหน

เเล้ว กด /o พิมถามเขาไป

ผม: นายกครับ ช่วยมาหาผมหน่อยได้ไหมครับ หา City Hall ไม่เจอ
                              นายกผู้ยิ่งใหญ่: ทำไมผมต้องไปหาคุณ คุณเป็นใคร เสียมารยาท

พอผมไปถึง(เรียก Taxiไป) ต่อเเถวพอถึงคิวผม พอเขาทำเสร็จ กำลังจะพิมถามว่า ไปตกปลาได้ที่ไหน?? ปัง ปัง 2นัด นอนลงพื้นเลย เเล้วท่านนายกก็บอกมาว่า "เกะกะ"

เจอเข้าไปงี้เซ็งมากเลยครับ นายกในเกมไม่ได้หมายความว่า เขาจะใหญ่อะไรมากมาย ทำไมถึงต้องวางตัว มากขนาดนี้ด้วย??
                              เพื่อความสมจริงเรอะ???

เเล้วก็ ผมจะไปสอบเเท๊กซี่ กับ คนที่ชื่อ Pipe

ผม: นายครับ ผมอยากสอบเป็นเเท๊กซี่ครับ
                              Pipe: ไปอ่านในบอร์ด
                              ผม: ช่วยบอกตรงนี้ได้ไหมครับ?
                              Pipe: ไปอ่านในบอร์ด
                              ผม:คือ....... (ขณะที่ผมกำลังพิมอยู่เขาก็เดินจากไป)

เเค่บอกว่าต้องทำยังไง มันยากมากนักหรอครับ?? ไม่เข้าใจคนมีตำเเหน่งในเกมเลย

เเล้วเมื่อวานตอนดึกๆ มีคนรวมสมัครพรรคพวกได้ประมาณ 8 คน ขึ้นรถกันไป 2-3 คัน ซื้อปืน Mp5 มาไล่ยิงคนเเถวอู่ ยิงปุ๊ปมีเสียงตอบกลับทันทีเลย /o จะยิงหาXXXไรวะ /o ว่างมากหรอ /o ป่วนเมืองหรอมีง

คืออยากจะบอกว่า เกมนี้นอกจากหาเงินเเล้วทำไรได้อีก?? ขับรถเเข่งหรอ?? (โดนขโมยรถบ่อย) ก็ต้องเอาเงินไปซื้อปืนสิครับ เกมมันจะมี เเต่ตำรวจพวกเดียวไม่ได้ มันจะสบูรณ์เเบบ เกินไป

ไม่นานนักก็โดนจับ (โดนยิงตายต่างหาก เพราะสู้ไงก็ไม่ได้ มันมีเกราะ ปืนดีกว่า เลือดเยอะ เวลสูงกว่า) พอเข้ากรงปุ๊ป พวกเดิมด่ามาอีกละ /o สมน้ำหน้า /o โดนซะ /o สมควรเเล้วพวกมีง

เห้อ ไว้จะมาบ่นต่อ -*-

Comment

^^^
                                ข้างบนถูกต้องครับ

เซิฟนี้มันแบ่งวรรณะชนชั้นเหลือเกิน เป็นใหญ่อยู่ฝ่ายเดียว

ประชาชนธรรมดาไม่มีสิทธ์ทำไรสนุกๆเลย
                                แล้วจะเล่นเพื่อไรครับเนี่ย

Comment

Working...
                                X